• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Site dạng offer kiếm trên 1$ 1 ngày dễ dàng

Ref rồi, mà công nhận khó thật, biết thế hồi xưa đừng có bỏ học tiếng Anh là được rồi :(

hồi xưa chơi profilic còn dc giờ thằng này k cho next, thì thôinext t luôn khỏi chơi

hồi xưa chơi profilic còn dc giờ thằng này k cho next, thì thôinext t luôn khỏi chơi
em thấy tên bác trong danh sách ref rồi nè, bác log xem đc ko
Ref rồi, mà công nhận khó thật, biết thế hồi xưa đừng có bỏ học tiếng Anh là được rồi :(
gg dịch thẳng tiến bác :D ok thì làm tiếp :D

cày dc 1.8$ òi, withdaw bằng cách nào vậy bác

Sao em làm mấy task review. Trả lời đúng mà toàn fail hết vậy :( ai có kinh nghiệm gì không share em với :(

autopay khuya T6/week :))
điền là xong rồi hay có kết nối cái gì k bác?

Sao em làm mấy task review. Trả lời đúng mà toàn fail hết vậy :( ai có kinh nghiệm gì không share em với :(
ừ mình làm toàn fail thôi mấy cái viết từ khoá khó quá toàn fail, kệ nó làm đại đi có mấy cái kẻ khung, đường, với đồ đò...

điền là xong rồi hay có kết nối cái gì k bác?

bạn bấm log in with PP rồi nhập mail PP vào là đc, nhập đi ko thôi t6 này nó ko pay cho bây giờ :))
nhiều khi mình thấy đúng nhưng đối với nó thì ko nên failed :(

mấy task khác ăn ngon mỗi task fashion là bó chiếu :confused::confused::confused:

fashionista em pass mà không có task để làm :(
chắc t6 này reset rồi mới có task mới bác
bác nên làm những bài nhiệm vụ cho a e với chứ a e ko làm đc hixx
mình thấy task bên skill polygon dễ đó, có hướng dẫn + hình ảnh nữa nên dễ hiểu rồi, bác làm trước đi, thấy mọi người làm phần đấy nhiều với task đó pay cao nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom