Site dạng offer kiếm trên 1$ 1 ngày dễ dàng

[/IMG]

Sao về tài khoản paypal rồi mà chuyển đi thì bị lỗi gì thế các bác :(
Không lẽ paypal phải verify mới chuyển được qua acc khác hả các bác :(
p/s: acc em chưa verify. Tính lấy tiền đó về rồi ra làm cái visa luôn :(
cái này bên pp mình cũng k rõ nữa bác :confused:
Mấy cái task tutorial free resource ko cần làm hả các bác, làm xong nó lại hiện ra
tutorial là để mình làm cho quen lên trình thôi bác, làm bao nhiêu lần cũng đc nếu rãnh :D làm qualifier để đủ tiêu chuẩn làm task liên quan tới kỹ năng đó
Hết task làm gì nữa bác ơi ? bao lâu nó hiện lại vậy
hết task thì ngồi chờ :D chắc lúc này nhiều ng làm quá nên mau hết

Khi nào thì bắt đầu có nhiều task ạ? Hiện tại xp của em là 657, cả ngày không có task nào thì có phải là em chưa đủ level hay chậm hơn những người khác không ạ? Spare của em chỉ hiện lên những cái turorial không tăng xp, không paid thôi :(

Khi nào thì bắt đầu có nhiều task ạ? Hiện tại xp của em là 657, cả ngày không có task nào thì có phải là em chưa đủ level hay chậm hơn những người khác không ạ? Spare của em chỉ hiện lên những cái turorial không tăng xp, không paid thôi :(
từ bữa pay out đến giờ ko có task, có khi nào ... :(

:(:( có thấy task nó kêu 24h mà xong biến luôn rồi. sao có mấy cái task locker annotation mà không cách nào unlock được nhỉ /?

Mấy thím cũng bị vậy hả :( Tưởng có mình em bị chứ. Em nghĩ tụi nó nghĩ ăn xmas hết rồi :confused:

vụ gì lạ vậy bác :eek: bác nói rõ hơn đc ko? task nào thế bác? mmới sáng nay ra task outline vehicles ăn đc chút xong biến mất tiêu :oops:
em làm mấy cái task qualifier ấy ạ, vẽ đúng toàn trên 95% màu xanh mà nó cứ trừ 0.02 mỗi câu

Càng nhiều người chơi càng ít task. Khuyên bác ngừng pub tuyển ref để có cái mà ăn lâu dài

task thường có khoảng 5h30 - 9h sáng ấy , còn task fashion nó hết cho mình làm rồi khi nào có sẽ quay :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom