Got Paid [SITE Có Nguy Cơ SCAM , newbie nên tránh ] TurboScalper - turboscalper.com

Status
Not open for further replies.

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
vì mình mà các bạn cãi nhau rồi T_T mình thật có lỗi T_T

lúc nó pen thì mãi mới gắn prefix lúc nó pay lại treo biển =]]

Vì cái site có hệ thống support cùi, nay nó bị chuyển thành SCAM, làm ăn khó, lượng đầu tư thua lỗ so với vốn bỏ ra nên nó đang cố Vớt Vát lại , nó mới cử người đi hỗ trợ kiểu này thôi, còn như lượng đầu tư nó nhiều xem, 3 ngày nó không thèm trả lời email support như bạn ở trên mình quote nhé. Chẳng phải tự nhiên mà mình chuyển sang SCAM, cũng chẳng phải tự dưng hôm nay có người vào kêu gào cho 1 site như thế này. Admin thì tiền sử fast scam, nay lại bày trò

- - - Updated - - -

Chắc bác cũng từng làm tay trong nên mới biết vụ cho tiền đúng ko ? Nhưng bác đừng suy bụng bác ra bụng em, mắc công em đau bụng....Em chẳng có nhận tiền như bác nghĩ đâu.. những bé bán scam trên talkgold bị bann sạch rồi nè bác Last...người ta còn chưa để scam...bởi vì sao bác biết không ? vì ta phân biệt được giữ scam và paid đó...Hay bác có cần Tôi mua sticky cho Turbo ko ?

sticky chả đánh giá được gì, geniusfund sticky TG, banner rải khắp nơi, monitor toàn hàng đắt tiền = 1 ngày scam. Nói chung bạn đừng cố vào đây chữa lỗi cho 1 site bạn làm tay trong, tôi đang bảo vệ quyền lợi của các member box HYIP tránh bị scam bởi những trang như thế này, người việt thì đừng cố để nước ngoài hại người việt

hyipdollar

Hero
Reactions
1,512
MR
20.226
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Xem từ 5/8 tới hôm nay là bao nhiêu lâu, có người support mất 3 ngày => cho hỏi nói support cho nó thì đi đâu mất 3 ngày, chả phải là khi thấy có mùi chuyển scam giúp member thì các bạn tay trong mới vào đây kiếm cớ à ???

vừa mới nhận được tiền, he he :D
The amount of 10.35 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5391296->. Memo: API Payment. Withdraw to bombo from Turbo Scalper.. Date: 09:46 07.08.13. Batch: 30271942.

nếu có quote thì nên làm đủ chút.

nhắc lại instant bank, ko paid, để scam sau hơn 24h lại để paid, cho hỏi khác nhau chỗ nào??

http://mmo4me.com/showthread.php?121390-Instabank-Instabankbiz&p=2561963&viewfull=1#post2561963

ông là mod thì ông chỉ có 1 việc, để scam khi site ko paid, và để got paid khi site paid, chấm hết. Hay mod làm theo luật của mod thì e chịu :)

- - - Updated - - -

Khác nhau ở chỗ topic là do ai lập...:D

tự dưng topic hot quá :D, mà các bác cãi nhau làm gì, mod kiểu này chỉ có ở vn thôi, site dang trả thì tự phán SCAM, viện đủ lý do để biện minh, haiZZZZZ...

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
nếu có quote thì nên làm đủ chút.

Khác nhau ở chỗ topic là do ai lập...:D

tự dưng topic hot quá :D, mà các bác cãi nhau làm gì, mod kiểu này chỉ có ở vn thôi, site dang trả thì tự phán SCAM, viện đủ lý do để biện minh, haiZZZZZ...
điều đơn giản, site ko paid ==>> scam, site paid ===>> got paid. hết! :m020:

ghost

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Ồ, thôi cho tôi xin cái mà bác gọi là bảo vệ quyền lợi ấy đi. Bác mà biết bảo vệ ai bao giờ, tôi vẫn còn nhớ như in những lời bác nói : CHơi hyip, site ngon đừng share, share là ngu....muốn chơi thì tự bỏ tiền ra, không có bài học nào là free cả...Đúng ko bác ? Đến khi bác thấy site paid không ổn rồi, thì bác bay vào để scam, kêu mọi người đừng invest- đó là cách bác bảo vệ quyền lợi cho mem à ! Tôi cũng đang tự hỏi, lúc bác chơi site này, bác có vào đây kêu mọi người chơi không ??? Hay là để gần scam rồi lên tiếng. Tôi cũng thay mặt các thành viên cảm ơn cái thứ lòng tốt đó của bác. cái gì thì cũng nên làm cho đúng luật, nếu làm không được thì làm ơn hỏi người có quyền lực cao hơn mình đi, não mình bé tí, chưa chắc gì não người khác cũng như mình đâu. Cái nghề tay trong của tui ít ra còn khả dụng hơn cái chức làm Mod của bác, ít ra tôi cũng ko làm bù nhìn, mà có làm bù nhìn đi chăng nữa,thì cái việc đặt prefix tui cũng ko lẫn lộn 2 chữ scam và paid...Với một con người lộng quyền như bác, tôi cũng ko nói nhiều thêm làm gì, vì có nói đi chẳng nữa, cũng chả thể nào lọt được vào cái não bé tí của bác....tôi phải tìm 1 người cao hơn bác 1 cái đầu, não to hơn bác...biết lắng nghe mem hơn bác để nói chuyện, để vơi bớt cái cảm giác đàn khẩy tai trâu trong tôi bây giờ....:binhsua146:..... ==== [ Một lần nữa tôi thay mặt các đồng chí khác, cảm ơn cái thứ lòng tốt giả tạo của bác. Nhờ có bác tôi học được 1 điều thà chết trong tay thằng nước ngoài, còn hơn chết trong tay người Việt ]

- - - Updated - - -

bây h mình dep tiếp nhé có ai bảo kê ko? qua ngày mai lộ rõ trắng đen thôi mà :">
Cậu dám thử, tớ dám bảo kê :):binhsua144:

ttyctuu

Hero
Reactions
189
MR
2.005
Để got paid rồi kìa :)

Mà thêm cái phần [Site có nguy cơ scam, newbie nên tránh] thấy không hợp lý lắm. Newbie hay Pro gì đi chăng nữa tất cả đều nên tránh.

Nên để là:

[Site có nguy cơ scam, Tránh xa 100m]

Nhưng theo rules thì Topic này phạm rule nhé, sai tiêu đề.

Rule post site: tên site - url

Phạm rule nhé. Close topic là xong hết.

Mod thì cãi cố cho đã rồi cuối cùng lại phạm cái rule cơ bản. Loạn hết cả rồi.

Last edited by a moderator:
Your SolidTrust Pay account has been credited with $51.50.
Details are:

Transaction ID: 276250013

Member Name: turboscalper

Email: [email protected]

newbiesg

Junior
Reactions
66
MR
0.000
Đã là site HYIP thì site nào chả có nguy cơ scam... công nhận người sửa cái title cũng thuộc dạng thông minh...

Last edited by a moderator:
Đã là site HYIP thì site nào chả có nguy cơ scam... công nhận người sửa cái titlle cũng thuộc dạng thông minh...

Mod last... sửa đấy, cẩn thận ngôn từ coi chừng bị trảm:D, mà nhìn cái tit thật buồn cười, quanh đi quẩn lại người nắm luật lại chính là người phạm luật...

Mod last... sửa đấy, cẩn thận ngôn từ coi chừng bị trảm:D, mà nhìn cái tit thật buồn cười, quanh đi quẩn lại người nắm luật lại chính là người phạm luật...
Ngôn từ của tôi có vấn đề gì.. tôi khen người ta cơ mà ... có nói gì xúc phạm ai đâu...

à viết sai từ title... sửa lại rồi nhá :))

Để got paid rồi kìa :)

Mà thêm cái phần [Site có nguy cơ scam, newbie nên tránh] thấy không hợp lý lắm. Newbie hay Pro gì đi chăng nữa tất cả đều nên tránh.

Nên để là:

[Site có nguy cơ scam, Tránh xa 100m]

Nhưng theo rules thì Topic này phạm rule nhé, sai tiêu đề.

Rule post site: tên site - url

Phạm rule nhé. Close topic là xong hết.

Mod thì cãi cố cho đã rồi cuối cùng lại phạm cái rule cơ bản. Loạn hết cả rồi.
cái này nó gọi là làm cho có, hay "cố đấm ăn xôi" đó mà :m131:

thôi mình kệ các anh trên phường :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif