Got Paid [SITE Có Nguy Cơ SCAM , newbie nên tránh ] TurboScalper - turboscalper.com

Status
Not open for further replies.

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
Nó đã có vấn đề rồi thì còn để lại Got Paid làm gì để cho newbie chết. Nguyên tắc HYIP là đã có vấn đề thì chạy luôn, ở lại chơi làm gì. Ngoài kia không thiếu site cho anh em chơi, để scam là để cảnh báo, còn ai vẫn thích chơi thì ok cứ việc.

onionboy941

Newbie
Reactions
123
MR
0.000
Nó đã có vấn đề rồi thì còn để lại Got Paid làm gì để cho newbie chết. Nguyên tắc HYIP là đã có vấn đề thì chạy luôn, ở lại chơi làm gì. Ngoài kia không thiếu site cho anh em chơi, để scam là để cảnh báo, còn ai vẫn thích chơi thì ok cứ việc.

Theo mình nghĩ là nên làm 1 cái nhãn " Cẩn thận " hay " Cảnh cáo " thì hay hơn :D tiếc là forum không có

ttyctuu

Hero
Reactions
189
MR
2.005

Nhảm nhí. Site người ta chưa scam mà để scam quá nhảm.

Không chơi thì đừng lên tiếng. Nó pen gần 20 tiếng, contact không trả, 25 tiếng mới trả không để scam thì sao

Đừng có nhảm nhí. Pending 25 hour thì đã sao. Quan trọng nó chưa scam mà nó paid tốt.

FAQs của nó

How long does it take to process withdrawals?
All withdrawals are handled within the hour. In case extra verification is required this process can take up to 48 hours.

Chưa đọc thì đừng có cãi cố. Nhảm nhí !

tuankuul

Senior
Solutions
1
Reactions
103
MR
0.454
Cho thêm cái stt waiting nữa đi,đỡ phải cãi nhau:binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39:

xetang

Hero
Verified
Reactions
1,400
MR
0.790
Lại một phiên bản mới của Droke chăng? pending hơn 1 ngày mới trả? site này không thích hợp cho những người mắc bệnh đau tim

nthanhbin

Senior
Reactions
51
MR
0.011
thg này admin Droketrade đây. nó có cái luật Hit and Run nên chắc ngồi ktra đây thôi, mà pay r thì cx nên chuyển scam thành got paid thôi mod ơi :-j

makeno

Hero
Reactions
1,162
MR
0.024
Không chơi thì đừng lên tiếng. Nó pen gần 20 tiếng, contact không trả, 25 tiếng mới trả không để scam thì sao
vẫn nhận được tiền mà để scam :binhsua75:

nói rùi, topic thì để ý quá, topic thì lại.... :m131: sắp có topic scam típ nè :m131:

Ai trả thì cũng được trả rồi, chuyển prefix cho người khác khỏi chơi nó tiếp. đã nói ở trên là nó có vấn đề, ai cố tham đâu đầm vào thì chịu. Nói thật site này không phải ghost của bên các cậu làm support thì đợi đấy mà các cậu tham gia. Như trang droken bị scam cả đống mà thôi. mà thằng này đúng admin droken, nói chung là toàn tay trong cả thì sợ gì mất, thu hút thêm người đầu tư thì được thêm tiền support, nếu không thì làm support cho nó làm gì.

Ai trả thì cũng được trả rồi, chuyển prefix cho người khác khỏi chơi nó tiếp. đã nói ở trên là nó có vấn đề, ai cố tham đâu đầm vào thì chịu. Nói thật site này không phải ghost của bên các cậu làm support thì đợi đấy mà các cậu tham gia. Như trang droken bị scam cả đống mà thôi. mà thằng này đúng admin droken, nói chung là toàn tay trong cả thì sợ gì mất, thu hút thêm người đầu tư thì được thêm tiền support, nếu không thì làm support cho nó làm gì.

ko thấy làm vậy là tùy tiện à mod?? Thay vì để prefix, mod có thể vào topic, comment cảnh bảo hay abcdxyz.. các kiểu. Xem lại cách làm việc dùm đi. Trên các forum lớn Mod ko có quyền để prefix scam khi site còn paid đâu nhé. (hy vọng cậu ko nói là cậu làm trùm ở đây :) )

xài lại câu này nhé "không phải ghost của bên các cậu làm support" chắc mod ko quan tâm vậy đâu.

Tay trong là thế nào vậy bác,em không hiểu ??Em là support bác buồn chăng... ?? Em có đụng chạm gì bác không nhỉ, ??? Mà em làm support có cần xin phép bác ko ? Ăn scam thì ăn đều như nhau thôi, chả thiếu phần ai đâu. Nếu bác không thể tạo một cái Prefix WAITING thì mong bác để lại PAID dùm cho.. Bác có thể làm giống như trên zoom kìa, kế bên cái tiêu đề để chữ Warning hay gì gì cũng được. Không thể nào gọi là SCAM được. Nếu bác không thể phân biệt được 2 chữ SCAM và PAID thì bác ngóng lỗ tai lên nghe ý kiến của người khác đi...

ko thấy làm vậy là tùy tiện à mod?? Thay vì để prefix, mod có thể vào topic, comment cảnh bảo hay abcdxyz.. các kiểu. Xem lại cách làm việc dùm đi. Trên các forum lớn Mod ko có quyền để prefix scam khi site còn paid đâu nhé. (hy vọng cậu ko nói là cậu làm trùm ở đây nữa :) )

xài lại câu này nhé "không phải ghost của bên các cậu làm support" chắc mod ko quan tâm vậy đâu.

Tay trong là thế nào vậy bác,em không hiểu ??Em là support bác buồn chăng... ?? Em có đụng chạm gì bác không nhỉ, ??? Mà em làm support có cần xin phép bác ko ? Ăn scam thì ăn đều như nhau thôi, chả thiếu phần ai đâu. Nếu bác không thể tạo một cái Prefix WAITING thì mong bác để lại PAID dùm cho.. Bác có thể làm giống như trên zoom kìa, kế bên cái tiêu đề để chữ Warning hay gì gì cũng được. Không thể nào gọi là SCAM được. Nếu bác không thể phân biệt được 2 chữ SCAM và PAID thì bác ngóng lỗ tai lên nghe ý kiến của người khác đi...

Thế cái lúc chuyển sang scam có thấy ai vào đây support không ? hay là mem kêu than xong mới vào đây làm ầm lên :| sao lúc trước mem kêu, trước khi chuyển sang scam ý không vào đây support đi hoặc là vào đây support từ đầu đi, hay là do chuyển scam nên trong này người ta không chơi nữa , muốn câu thêm gà thì vào đây tính chuyện ?

- - - Updated - - -

vẫn đang pending :| chắc phải hỏi tụi nó thôi

sp nó nói tắt instant pay manual r,in 24h,đợi thế nào thôi

chắc thằng này có mùi rồi. nó mới pay mà ko pay cho mình :dap:

cam cmnr :((((((((((((((((((((((((((((((((((

cái acc của mình là mình dep mà nó ko add, mình phải support mất 3 ngày, ngày nào cũng support thì ngày thứ 3 nó mới add cho mình, mình đã nói rõ là plan 1 day, nhưng nó add mình 2 ngày và hôm qua thì nó ko trả, haiz:binhsua06:

Xem từ 5/8 tới hôm nay là bao nhiêu lâu, có người support mất 3 ngày => cho hỏi nói support cho nó thì đi đâu mất 3 ngày, chả phải là khi thấy có mùi chuyển scam giúp member thì các bạn tay trong mới vào đây kiếm cớ à ???

Thế cái lúc chuyển sang scam có thấy ai vào đây support không ? hay là mem kêu than xong mới vào đây làm ầm lên :| sao lúc trước mem kêu, trước khi chuyển sang scam ý không vào đây support đi hoặc là vào đây support từ đầu đi, hay là do chuyển scam nên trong này người ta không chơi nữa , muốn câu thêm gà thì vào đây tính chuyện ?

- - - Updated - - -

Xem từ 5/8 tới hôm nay là bao nhiêu lâu, có người support mất 3 ngày => cho hỏi nói support cho nó thì đi đâu mất 3 ngày, chả phải là khi thấy có mùi chuyển scam giúp member thì các bạn tay trong mới vào đây kiếm cớ à ???

Em nhớ hình như bác từng nói " nếu tôi biết site khi nào scam, thì tôi là amin mất rồi "....biết khi nào nó scam mà support hả bác ???? Bác cứ đi rình rập post scam như thế...support cũng như không thôi.. ...

nhắc lại instant bank, ko paid, để scam sau hơn 24h lại để paid, cho hỏi khác nhau chỗ nào??

Trả tiền rồi, chuyển sang Got Paid nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?121390-Instabank-Instabankbiz&p=2561963&viewfull=1#post2561963

ông là mod thì ông chỉ có 1 việc, để scam khi site ko paid, và để got paid khi site paid, chấm hết. Hay mod làm theo luật của mod thì e chịu :)

- - - Updated - - -

thôi e tùy các a trên phường vậy :m131:

vẫn đang pending :| chắc phải hỏi tụi nó thôi

sp nó nói tắt instant pay manual r,in 24h,đợi thế nào thôi

chắc thằng này có mùi rồi. nó mới pay mà ko pay cho mình :dap:

cam cmnr :((((((((((((((((((((((((((((((((((

cái acc của mình là mình dep mà nó ko add, mình phải support mất 3 ngày, ngày nào cũng support thì ngày thứ 3 nó mới add cho mình, mình đã nói rõ là plan 1 day, nhưng nó add mình 2 ngày và hôm qua thì nó ko trả, haiz:binhsua06:

Em nhớ hình như bác từng nói " nếu tôi biết site khi nào scam, thì tôi là amin mất rồi "....biết khi nào nó scam mà support hả bác ???? Bác cứ đi rình rập post scam như thế...support cũng như không thôi.. ...

Bao nhiêu mem kêu như thế, bản thân tôi cũng đã test , nếu không chuyển scam thì lại nói vô trách nhiệm, chuyển xong thì mới vào support, support cho site kiểu gì mà người ta contact 3 ngày liên tục mới được. Chẳng qua thằng admin nó thấy chuyển sang SCAM thế nên yêu cầu cậu vào đây thanh minh giải thích thì mới phải vào giải thích, không thì làm sao nó trả tiền support cho, tay trong của nó mà.

Chắc bác cũng từng làm tay trong nên mới biết vụ cho tiền đúng ko ? Nhưng bác đừng suy bụng bác ra bụng em, mắc công em đau bụng....Em chẳng có nhận tiền như bác nghĩ đâu.. những bé bán scam trên talkgold bị bann sạch rồi nè bác Last...người ta còn chưa để scam...bởi vì sao bác biết không ? vì ta phân biệt được giữ scam và paid đó...Hay bác có cần Tôi mua sticky cho Turbo ko ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week