SIte check thứ hạng site thật

tritbt

Legendary
Reactions
1,844
MR
0.027
Em cần tìm 1 site check thứ hạng thật của site . Alexa check rank quá ảo . Ai có thì cho em xin ạ cảm ơn nhiều

ko ảo đâu,tại bạn chưa biết quy luật của nó thôi

nếu tất cả website đều nhúng mã của alexa vô web thì nó sẽ hết ão. nó đánh giá như vậy là quá hoàn hão rồi

check rank google page đi :m131: xem coi dc bao nhiêu phần 10 :m146:

Cái pr em chịu không biết cách tăng nó :D
Em kiếm 1 list 4rum có pr cao, ít nhất là cao hơn cái blog của e4rum có domain .edu... , tự hỏi tự trả lời tự sướng trên yahoo answer.... spam lên là cách dễ nhất để bước đầu tăng pr, tất nhiên ko phải spam cái gì cũng dc. Pr thì chỉ có blackhat seo thôi, còn bluehat với whitehat thì cứ từ từ mà tìm hiểu, rồi sẽ tăng thôi.

Last edited by a moderator:
Em kiếm 1 list 4rum có pr cao, ít nhất là cao hơn cái blog của e4rum có domain .edu... , tự hỏi tự trả lời tự sướng trên yahoo answer.... spam lên là cách dễ nhất để bước đầu tăng pr, tất nhiên ko phải spam cái gì cũng dc. Pr thì chỉ có blackhat seo thôi, còn bluehat với whitehat thì cứ từ từ mà tìm hiểu, rồi sẽ tăng thôi.
em nó có blog cùi blogspot rank alexa 400k cơ đấy ông nội :) :binhsua172:

em nó có blog cùi blogspot rank alexa 400k cơ đấy ông nội :) :binhsua172:
400k alexa thì làm gì ? alexa thì ai làm cũng dc còn pr thì chưa chắc nhé :) Còn cái kia tui nói là nói sơ sơ thôi, ko đơn giản bằng vài lời thế đâu

Last edited by a moderator:
Tại alexa em thấy check ảo quá hic

Ảo là ảo như thế nào ??? Bạn biết nguyên lí làm việc của nó or đúng sai sao mà bảo là ảo nhỉ????

cứ dùng gg google webmaster, với gg analytics xem thống kê là biết giá trị website thế nào ấy mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom