Ask Site 5 ngày tuổi chỉ số nào quan trọng nhất?

cho các net đặt ads thôi bác, gg thì chắc ko chơi dc vì là site 3 ếch
Vậy tùy nhu cầu của khách đòi phải khoe hàng: User mới, cũ (người qua lại xem), thời gian xem...còn lại chỉ tham khảo thui!

chỉ cách đi bạn , tui làm mà mãi ko có view , chán quá

chỉ cách đi bạn , tui làm mà mãi ko có view , chán quá
Spam đúng chỗ cần gãi là từ từ có view và cả search từ google vì được index miễn phí. Chỗ cần gãi là những site có lượng truy cập cực cao.

Spam đúng chỗ cần gãi là từ từ có view và cả search từ google vì được index miễn phí. Chỗ cần gãi là những site có lượng truy cập cực cao.
chuẩn, nhưng mình chưa áp dụng cách này, chưa phải SEO nhiều

View attachment 192391
Site phim minh chỉ số như này thì có bình thường ko các bác? Bản thân mình tự vào xem thử mà như kiểu đuổi người xem ấy, load lề mề, video tràn HD mà xem mờ lắm, tìm mua cái tool nhúng 1 loạt link 1 lần mà mãi ko có, ông kia có thì ko bán, site cùng lắm mới dc hơn 100 video tự up, còn lại stream từ site khác, ở VN nó lại chặn video ở các site lớn, bất tiện thật.
vài ngày mà lên ghê thế bác

là cmt link vào đó hả :( , cái này chưa biết cách làm , chỉ kĩ tí đc ko

Theo hình không có thấy lượng User Return thì khả năng site được đánh giá tìm kiếm tự nhiên hơi thiếu thiếu

Theo hình không có thấy lượng User Return thì khả năng site được đánh giá tìm kiếm tự nhiên hơi thiếu thiếu
user return thì site phải nhiều video họ mới quay lại mà bác, site mới tinh, video chắc dc tầm gần 200 chiếc, họ vào 1 lần là xem gần hết luôn rồi

nt e chia sẻ mẹo cho, chả cần bỏ thời gian đi SEO, bỏ thời gain cập nhật video mới lên site là dc, tele @finderAI
DR.face hả

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom