• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
PM chưa đc pay từ hôm bắt đầu sửa xong nhé. hix

cho hỏi cái thớt ơi,mình chơi free 2 tháng xog rồi,chỉ đc có 91 vip,chưa up silver vậy vip có mất sau 90 ngày k

cho hỏi cái thớt ơi,mình chơi free 2 tháng xog rồi,chỉ đc có 91 vip,chưa up silver vậy vip có mất sau 90 ngày k
91VIP thì ko nên up! Nếu up với tình hình chia lãi hiện nay (<=1%) và ko có chế độ 0% nữa thì nhanh nhất phải 40 ngày mới đủ min paid!

Sao chua paid nhj .lenh with toi ngay 21 paid ma hnay 22 roi k dc paid :(

vậy giờ sao đây? vậy giờ phải bỏ tiền ra mua vip rồi mới up hã..?
Sax nếu bỏ tiền ra thì phai bỏ đến 50$ đến 100$ rồi úp mới có ăn bạn à :D :D
Nhưng chơi thế mạo hiểm lắm :D

vậy giờ bỏ acc đó,chơi acc mới luôn hã cậu?
Minh con 40 acc da len Vip .neu ban co nhu cau choi .pm yh luonnhoveem996 minh sell laj cho :)

Minh con 40 acc da len Vip .neu ban co nhu cau choi .pm yh luonnhoveem996 minh sell laj cho :)
vãi thánh bác lên vip chắc lâu lắm ùi đúng không? :D :D :D :D
Giờ mua vào thì hơi thiệt một tí :D vì mất đi mất số ngày k úp sau này víp sẽ nhanh die hơn :)

vãi thánh bác lên vip chắc lâu lắm ùi đúng không? :D :D :D :D
Giờ mua vào thì hơi thiệt một tí :D vì mất đi mất số ngày k úp sau này víp sẽ nhanh die hơn :)
Co 10 acc len vip ngay 15 .20 acc ngay 16 vs 10 acc ngay 19 nha cau :)

Co 10 acc len vip ngay 15 .20 acc ngay 16 vs 10 acc ngay 19 nha cau :)
:) 10 acc ngày 19 thì còn dc. Chứ mấy acc kia mất gần 10 ngày víp die rồi. :(
chúc bạn bán dc nhiều acc

Vip die sau 90 ngay nhe cau :)
Ồ vậy mà mình lại không biết víp die sau 90 ngày chứ :D :D :D :D cảm ơn bạn đã chỉ nhé (Bạn tính mới có bước 1 mà chưa tính tới bước thứ 2 xem lại câu comment mjk nhé : :)10 acc ngày 19 thì còn dc. Chứ mấy acc kia mất gần 10 ngày víp die rồi. :(
chúc bạn bán dc nhiều acc
) Mình nói là mất gần 10 ngày víp die :D :D
Qua toppic mjk tham khảo tí xem thế nào nhé bạn :D

Toppic mình tại đây.

Bạn chịu khó xem kỹ kỹ tí nhé hình như mục số 5 mình có nói đó nhé bạn :D

Last edited:
Xin Chào Các Bạn ! >>Trước hết ta phải Đăng ký tài khoản tại : http://www.payofrewards.com/ ( ủng hộ mình nhé ) . RCB 80% cho ref >>Tiếp theo các bạn đăng ký thông tin của mình , email phải là mail chính để sau này còn dùng để đổi pass >>Sau khi đăng ký xong các bạn login vào site và bắt đầu post ads luôn Click PLACE YOUR AD ADVERTISING OPTIONS ! như hình dưới View attachment 23373 >> Sau đó ta click vào Step 1: Choose an Ad to Place như hình dưới : View attachment 23374 >>Tiếp theo các bạn copy 1 Ads như hình >> Rồi nhấn Continue to Step 2 -Ad Venues : View attachment 23375 Đến đây ta chọn trang http://www.classifiedsgiant.com để post bài View attachment 23376
    • Sau khi đăng nhập, bạn thực hiện việc post bài như sau:
1-jpg.23338
> Nhấn next Step , tiếp theo nhấn Choose Plan
untitled3-jpg.23342
>Dán mẫu quảng cáo đã copy , Điền thêm thông tin như bên dưới . View attachment 23381 > Kéo xuống phía cuối Nhấn Publish Now:
untitled4-jpg.23340
> Tiếp theo ta nhìn lên thanh địa chỉ thấy cái link :
untitled5-jpg.23341
> Sau đó copy link ta trở lại site tới bước cuối cùng Step 3
điền vào đúng các mục và nhấn submit View attachment 23382 OK xong Chờ 24h để kiếm được point
NOTE : Dành cho các bạn mới chơi . Khi các bạn mới đăng ký và post ads lần đầu tiên , thì ngày hôm sau site sẽ ko chia lãi ngay nên các bạn sẽ ko thấy point tăng lên ,đừng lo lắng mà tiếp tục post ads đều và ngày tiếp theo các bạn sẽ thấy site chia lãi và sẽ chia lãi đều các ngày sau đó vì vậy cứ post ads đều , chăm chỉ sẽ thành công ! Vào Mục Retail Points Pool Report để xem chi tiết View attachment 23385 Note : Các bạn nhớ phải post ads mỗi ngày không được bỏ ngày nào , bỏ 1 ngày sẽ ko được chia point cũng như vip . Hãy bỏ ra 5phut mỗi ngày để post ads nhé !
    • Khi tham gia payofrewards, bạn có 3 cách chơi
1. Chơi miễn phí -Khi đăng ký free, partnerspay sẽ cho bạn mượn 100 point để làm cơ sở chia lãi. Việc cần làm là mỗi ngày post cho nó 1 quảng cáo. Nó sẽ chia lãi theo tỉ lệ từ 1-2% ( trung bình 1.7 vào ngày thường và 1.1 vào cuối tuần. -Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$ 2. Đầu tư sau 2 tháng miễn phí - Việc làm cũng như hình thức 1. Tuy nhiên sau khi chơi free 2 tháng, bạn có tầm 150 Vip, bạn có thể đầu tư để mua thêm Vip ( 1 Vip=1$). Càng nhiều Vip thì lãi sẽ càng nhiều 3. Chơi đầu tư ngay từ đầu -Bạn nên đầu tư ngay từ đầu nếu có khả năng phát triển hệ thống hoặc đầu tư số tiền > 200$ -Khi tham gia , bạn nâng cấp ngay và mua khoảng > 200 Vip.Bạn cần post quảng cáo và xem thêm 5 quảng cáo mỗi ngày .Số Vip này sẽ sinh lời, sau 2 tháng free thì số Vip chuyển đổi từ point sẽ cộng thêm vô tổng số Vip >> payofrewards có 4 cấp độ là free , silver , gold , diamod View attachment 23386
  • Thông tin về site
http://who.is/whois/payofrewards.com Registration Service Provided By: NAME REWARDS Domain Name: PAYOFREWARDS.COM Registration Date: 21-May-2013 Expiration Date: 21-May-2014 Status:LOCKED Note: This Domain Name is currently Locked. This feature is provided to protect against fraudulent acquisition of the domain name, as in this status the domain name cannot be transferred or modified. Name Servers: ns1.payofrewards.com ns2.payofrewards.com Site Status IP Address 37.221.166.108 Status View Site Server Type Apache http://myip.ms/info/whois/37.221.166.108 IP Address: 37.221.166.108 Hide Map » IP Location: Romania IP Reverse DNS (Host): 37.221.166.108.reserved.voxility.com IP Owner: Xllhost Servers Owner IP Range: 37.221.166.96 - 37.221.166.111 IP Range Whois for 37.221.166.108 Owner Address: Mohalla Sultan Pura Dinga Road Kharian, Pakistan Owner Country: Pakistan Owner Phone: +92.3215413175 Owner Website: www.live.com Owner CIDR: 37.221.166.96/28
  • Thông tin kiếm tiền
      • Cổng nâng cấp : STP , PM , egopay , cổng thanh toán : STP
      • Min rút: $20
      • Vip tồn tại 90 ngày
      • Bonus point tồn tại 60 ngày sau đó chuyển thành Vip( Vip point= Bonus point -100)
      • Vip tồn tại 90 ngày , sinh lãi 1-2%. Trung bình 1.8 vào ngày thường, cuối tuần ít hơn
      • Membership: Free , Silver, gold, diamond ( $0/ $10/ $50/ $99 / tháng)
      • Tái đầu tư: 0% đến 100%
      • Hi vọng site sẽ tốt đẹp cho tất cả !
      • Ai cần hỗ trợ hãy pm yahoo mình dưới chữ ký nhé !
      • Cảm ơn tất cả ! like cho tất cả :)
    • Proof 26/10
    • View attachment 25020

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member