Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
Bác vanhiep ơi, em là ref bác site partnerspay. Hôm nay em up lên silver rôi, không biết có được Bonus gì ko nhỉ?

Up lên nào.
tui cũng vậy nè

Ai cũng ngóng proof. :-s

có proof site 1 ở topic rồi mà , acc chính tớ bị ban nên ko RCB dc , các bạn up silver chơi bình thường . Còn site 2 này vẫn đang chơi free ngày 20/10 up silver rồi sẽ có proof .

vừa up silver acc chính ban luôn :))

chào các bac
các bác cho em hỏi tý
còn 2 ngày nữa đc 2 tháng
đc có 210 poi thui
giờ up silver mất 10$ đc ko mọi người nhỉ
hay bỏ them, 50$ vào mua vip nữa
các bác cho em tham khảo ý kiến nha
thank các bác nhiều

chào các bac
các bác cho em hỏi tý
còn 2 ngày nữa đc 2 tháng
đc có 210 poi thui
giờ up silver mất 10$ đc ko mọi người nhỉ
hay bỏ them, 50$ vào mua vip nữa
các bác cho em tham khảo ý kiến nha
thank các bác nhiều
up silver đi bạn , được 110vip , bạn bỏ thêm bao nhiêu $ cũng được min 5$ và sẽ được chia lãi theo số vip của bạn , càng nhiều vip càng nhiều $

Thớt cho mjk hỏi xíu nữa nhé thớt. Thớt RB LIVE 1 thế LIVE 2 thớt có RB không hả thớt? tại mjk cheat acc với số lượng rất nhiều chứ nếu một vài acc thì mjk cũng không hỏi làm gì, vì thế mjk nghĩ số $ thớt thu vào ở LIVE 2 của mjk có khi còn nhiều hơn gấp mấy lần ở LIVE 1 của mjk nữa. Mong thớt RB tí xíu $ để nâng cấp các acc còn lại ấy mà :D

Thớt cho mjk hỏi xíu nữa nhé thớt. Thớt RB LIVE 1 thế LIVE 2 thớt có RB không hả thớt? tại mjk cheat acc với số lượng rất nhiều chứ nếu một vài acc thì mjk cũng không hỏi làm gì, vì thế mjk nghĩ số $ thớt thu vào ở LIVE 2 của mjk có khi còn nhiều hơn gấp mấy lần ở LIVE 1 của mjk nữa. Mong thớt RB tí xíu $ để nâng cấp các acc còn lại ấy mà :D
mình chỉ RCB cho F1 ref trực tiếp cho mình , ko có chế độ RCB F2

thớt cho mình hỏi: mình tạo mấy acc rồi, làm mấy bữa nay mới nhớ có mấy acc chưa ref vô acc chính, giờ ref có được nữa không? Hay chỉ ref được khi mới tạo acc?

thớt cho mình hỏi: mình tạo mấy acc rồi, làm mấy bữa nay mới nhớ có mấy acc chưa ref vô acc chính, giờ ref có được nữa không? Hay chỉ ref được khi mới tạo acc?

chỉ ref dc khi mới tạo acc thôi nhé cậu

20 ngay 127poin có nên chơi tiếp không mọi người

ID chicken93
rep r nhé bạn

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,800