Report Sir.NamTuoc vào mình nhờ chút

Status
Not open for further replies.

huoucaoco123

Banned
Reactions
0
MR
0.000
mình là Huoucaoco !!!

mời cậu Sir.NamTuoc vào trả lời giúp mình tại sao band nick Huoucaoco của mình..?

đang có cậu report mình scam, định vào đối chất thfi thấy nick bị band mà ko thấy nói lý do.

nên xin clone nick này để hỏi cho rõ.

mình là Huoucaoco !!!

mời cậu Sir.NamTuoc vào trả lời giúp mình tại sao band nick Huoucaoco của mình..?

đang có cậu report mình scam, định vào đối chất thfi thấy nick bị band mà ko thấy nói lý do.

Yahoo của cậu là gì vậy?

@Sir.NamTuoc banned cậu với lý do:
http://mmo4me.com/threads/184-pp-trong-1-mail-can-vtb-rate-19-5.177417/#post-3431634

Nếu anh NamTuoc banned với lý do là cái topic đó có sai phạm cũng không đúng, vì topic sai phạm không đến mức là banned forever.

Nếu anh NamTuoc banned với lý do scam thì em cũng thấy chưa hợp lý lắm, vì trong topic report bác huoucaoco chưa có ai tag bác ấy vào làm việc hay đối chất.

@huoucaoco123 theo tớ nghĩ là việc đầu tiên cậu cần làm sau khi clone xong là qua topic report để đối chất chứ chưa phải là vào đây để hỏi mod như thế này.

Last edited:
Upvote 0
Xác nhận là @huoucaoco không vi phạm rules nào của forum.
Bán tiền ở PP là k vi phạm.Nhưng bán acc PP là vi phạm.
@Sir.NamTuoc baned Forever như vậy là sai rồi!
Với lại baned k để lại lý do thuyết phục!

Upvote 0
mình là Huoucaoco !!!

Đầu tiên nhắc nhở những bạn không phận sự miễn comment dùm nhé. Vi phạm thì nhờ MOD @binh6699@woaini1991 căn cứ theo rule mà giải quyết dùm.
Kế đến mình sẽ không trả lời cậu thread mà xin mời bạn @daothinhdat vào đối chất với bạn thread.
Sau 24h bạn @daothinhdat không vào đối chất thì mình sẽ unbanned cho cậu thread nhé (lúc đó mình sẽ xin lỗi bạn thread sau :D)

Còn đây là lý do mình banned cậu thread :

Upvote 0
Nếu bán tiền trong Paypal thì @huoucaoco không sai trong trường hợp này!
Xác nhận là @huoucaoco không vi phạm rules nào của forum.
Bán tiền ở PP là k vi phạm.Nhưng bán acc PP là vi phạm.
@Sir.NamTuoc baned Forever như vậy là sai rồi!
Với lại baned k để lại lý do thuyết phục!
Mới dầu mình để cái link report mà ko được nên để link topic :D

Upvote 0
@Sir.NamTuoc
M koi lại cách làm việc của m!
Member: Wind bàn về chính trị. Lần thứ 1 thì cảnh cáo+ close topic thôi! M lại banned thẳng!
Member: huoucaoco: M banned rồi để lại cái link, đó là lời giải thich của M ah?
Member: Captchater: M cãi nhau với cậu ta rồi banned. Sau đó MOD khac phai Unbanned dùm M!
M làm MOD thế ah?

Upvote 0
Cậu thread chờ cậu @daothinhdat vào đối chất gùi nói tiếp he.
Lúc đó có thể sẽ unbanned cậy (kèm lời xin lỗi từ mình) hoặc cũng có thể cậu mãi mãi ra đi hong chừng :p

Upvote 0
@daothinhdat
mình ko biết cậu có giao dịch với mình chưa. nhưng nhìn nick cậu mới lắm. nên nếu co giao dịch thì chắc là người cũ
mà người cũ thì cậu nên nói rõ, ghi mỗi cái đã chuyển tiền nhưng mình chưa chuyển pp. haizz
Namtươc cậu band mình vì câu nói đó sao? proof chuyển tiền còn chưa có nữa. :(

Upvote 0
@daothinhdat
mình ko biết cậu có giao dịch với mình chưa. nhưng nhìn nick cậu mới lắm. nên nếu co giao dịch thì chắc là người cũ
mà người cũ thì cậu nên nói rõ, ghi mỗi cái đã chuyển tiền nhưng mình chưa chuyển pp. haizz
Namtươc cậu band mình vì câu nói đó sao? proof chuyển tiền còn chưa có nữa. :(
Àh.. Do cậu lập thread để sell nên mình banned để phòng ngừa còn có người bị scam nữa (lý do là đây đó ku nói nhiều @vgroupbosskiet)
Còn nếu thật sự cậu vô can thì ráng chờ 24h nữa thui hà :)

Upvote 0
Chỉ khi nào @daothinhdat REPORT vào topic SCAM và chứng minh được @huoucaoco SCAM mới được BAN account.

Mình đã search bài viết của @daothinhdat và không thấy bài post nào report SCAM cả.

Còn nếu Report cho BQT xem thì cũng không được BAN @huoucaoco, vì @huoucaoco làm gì xem được!

Vậy cậu BAN @huoucaoco là sai hoàn toàn!

Upvote 0
Àh.. Do cậu lập thread để sell nên mình banned để phòng ngừa còn có người bị scam nữa (lý do là đây đó ku nói nhiều @vgroupbosskiet)
Còn nếu thật sự cậu vô can thì ráng chờ 24h nữa thui hà :)
Banned rồi thì chớ đối chứng gì nữa?
Rules Box Scam rõ ràng: Khi ai bị banned thì họ có 24h để vào đối chất! Trong khi đó chưa đến 24h thì m đã banned huoucaoco! Như thế đối chất gì nữa!
Khi 1 ai đó đã bị report thì ai dám giao dịch mà banned họ! M hay đọc rules lắm mà sao lần này ko đọc kĩ vậy?

Upvote 0
Nói thật chứ , forum thì đang trì trệ bởi tình hình chung của mmo. 1 Số mod thì "hiểu chuyện" nên giải quyết nhẹ nhàng, đúng luật để anh em vừa vui vẻ vừa cảm phục. Còn 1 số mod thì "thích thể hiện" làm việc kiểu " giết chết mem để thể hiện ta là MOD , ta khác MEM " làm như vậy vừa khiến member thù hằn, khó chịu ,thậm chí 1 số trường hợp bỏ forum luôn.

Nên nhớ MOD là để hỗ trợ, giúp đỡ mem và forum, ko phải là nơi thể hiện quyền lực ( ko biết ngoài đời bị ai chèn ép mà vào forum chèn ép lại người khác ghê cơ) . Cứ kiểu làm việc ko có tình cảm thế này , chỉ làm forum mất mem chứ chẳng có ích gì.

P/S: comment của mình thì ko nói về vấn đề này mà nói về vấn đề chung của BQT dạo gần đây.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week