Sir.NamTuoc giải quyết vụ việc của ChuChung

Status
Not open for further replies.
Thật sự bức xúc trong cách làm việc của các bạn mod :
Cụ thể sự việc như sau :Ngày 23 /2/2014 mình có vào topic repot scam của bạn
http://mmo4me.com/threads/nick-yahoo-aitravnn-nick-mmo-aitra.158540/
Và có bình luận trong đó ! Ban đầu thì rất bình thường cho đến khi 12h đêm , tức là rạng sáng ngày 24 ! Vấn đề ở đây có 2 memb
mvchien92 và phambinhminh bình luận trên topic nói chuyện theo kiểu tung hứng cho nhau ! và có ý kích động mình !
Và mình và 2 memb đó đã xảy ra cãi nhau ! ban đầu chỉ là tranh luận bình thương ! Và sau là chửi nhau ! Ok
Mình chấp nhận hành động chửi nhau là sẽ bị phạt ra đảo 1 vài ngày ! Nhưng có năng đến nỗi ra đảo 25 ngày không ?
Trong khi phambinhminh chửi mình ra đảo có 2 ngày trong khi mắc 2 lỗi gây war và nói tục? còn mình chỉ 1 lỗi là bực quá nên chửi ?
mà nick phambinhminh mình nghi là nick clone chứ éo phải nick chính !
Cho mình hỏi Mod ở Forum này lấy căn cứ gì phạt mình ra đảo 25 ngày ?
Có sự thiên vị nào không hay do mod thù hằn cá nhân ?

Username
Banned By
Banned On
Ban Period
Ban Will Be Lifted On
Ban Time Remaining
Reason​
ChuChung SonJG Today at 7:15 AM Temporary Mar 22, 2014 at 12:00 AM 25 day(s) 9 hour(s) Nói vô văn hóa trong Topic Report
phambinhminh SonJG Today at 7:14 AM Temporary Feb 27, 2014 at 12:00 AM 2 day(s) 9 hour(s)
Nói vô văn hóa trong Topic Report

Last edited:
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Định thế đấy ! :D:D:D Nhưng nghĩ đi nghĩ lại mình vẫn còn cái tâm ! Không phải hạng mất dạy !:p:p:p
Người có học sẽ không có những phát ngôn như cậu. Cậu đang chửi chính bản thân cậu đấy.

Upvote 0
Xin lỗi bạn nhé ! Mình nhớ rất rõ những lần mình vi phạm ! Đúng hay sai !
Mình vi phạm 1 lần ở topic tuyển memb làm offer !oke mình chấp nhận ! Và lần thứ 2 ở topic này nữa ! B lấy lý do gì baner mình 4 lần vi phạm ?
Để tôi lấy lại cho cậu xem lại nhé.
_ Thứ nhất : Bắt đầu gây war
Nói ngớ ngẩn vãi nhồn ! Nói thế mai tớ đi tạo thêm vài acc clone rồi sau đó đi scam và acc này không chịu trách nhiệm nhé ! :D:D:D
_ Thứ 2
Nói ngu vkl ! Nick clone không đi gd mà đào được ra cái thằng dravita à ! :D:D:D
_ Thứ 3
Nói ngu vcc ! Bố éo thèm phân bua với lũ ngu chúng mày ! Mày cứ nghĩ m mượn con xe ô tô nhà ng ta ! Sau đó mày đi tông vào con ghẹ nhà mày ! Rồi m bỏ chốn ! Công an nó biết được biển số xe ! Nó không đến hỏi thằng chủ xe thì nó hỏi con ghệ nhà m chắc ! :D:D:D
_ Thứ 4 :
Bố mấy thằng trẻ trâu gây war ! Ngu còn tỏ ra nguy hiểm ! Rồi sẽ có ngày chúng mày bị bố clone nick scam! :D:D:D
_ Thứ 5
Đêm đến lắm chó hơn thì phải ! Thui đi ngủ ! Bố vẫn giữ nguyên chính kiến đền bù 100% ! Chó nào cắn cứ cắn thoải mái !

Tôi căng cứ vào 4 comment sau mà xử lý. Cậu còn thắc mắc gì nữa không !?

Upvote 0

huynhtoangt

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Thôi ! Close đi ! Cái acc chứ làm gì ! Nhờ mod xóa luôn 2 acc của mình trên 4 rum này nhé ! Thank ! Mời mod thoải mái lộng hành rồi nhé ! :D:D:D
Bye !
Còn sau này ai bị mình scam lên forum này ! Thì xin chia buồn vậy ! Goodluck:D

Upvote 0
Thôi ! Close đi ! Cái acc chứ làm gì ! Nhờ mod xóa luôn 2 acc của mình trên 4 rum này nhé ! Thank ! Mời mod thoải mái lộng hành rồi nhé ! :D:D:D
Bye !
Nhắc bạn lần cuối : Tôi làm việc dựa theo quy định đã có tại 4room.
Còn cậu bất phục thì tôi chịu, tôi không ép.
Còn cậu có ý muốn rời bỏ site MMO4ME này thì tôi cũng không ngại tiễn cậu 1 đoạn đâu.

Upvote 0
Thôi miễn bàn ! mình trước giờ làm ăn uy tín ! Chỉ vì 1 vài câu coment mà các b muốn mình trở thành scamer đấy nhá ! Mình chả còn gì để nói ! hết ! :D:D:D

Upvote 0
Thôi miễn bàn ! mình trước giờ làm ăn uy tín ! Chỉ vì 1 vài câu coment mà các b muốn mình trở thành scamer đấy nhá ! Mình chả còn gì để nói ! hết ! :D:D:D
1 người ra đời làm ăn mà vì 1 câu nói khích của kẻ khác lại bỏ cuộc và trở thành kẻ lừa đảo thì suốt cả cuộc đời không bao giờ đạt được thành công được.
Sẽ mãi mãi trốn chui trốn nhũi như 1 thứ bọ thôi tha bị người đời khinh rẻ mà thôi.

Upvote 0

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook

đã nói làm ăn uy tín mà giờ nói thành scammer đúng là hài, 1 người làm ăn uy tín là uy tín người nào scam thì trước sau gì cũng scam cậu làm ăn trong forum thì không đóng bảo hiểm, giờ nói thế thì cậu chẳng khác gì scammer hoặc là trước sau gì cũng là scammer. Bạn đừng lấy lý do chúng tôi ban nick cậu ra mà uy hiếp nếu ban cậu cậu sẽ scam ~ khách hàng của cậu. Hành sự như 1 thằng con nít.

Mình không quyết định được đúng sai của Mod namtuoc có nặng tay với bạn hay không việc này admin quyết định. Nhưng mình nói rằng sau này bản án cậu thế nào thì mình xin +7 day cho hành vi nói chuyện không được tốt trong topic này thuộc box mình.

Bye !

Chào a/e ! 4 rum với các mod trẻ trâu ! :D:D:D

Upvote 0
1 người ra đời làm ăn mà vì 1 câu nói khích của kẻ khác lại bỏ cuộc và trở thành kẻ lừa đảo thì suốt cả cuộc đời không bao giờ đạt được thành công được.
Sẽ mãi mãi trốn chui trốn nhũi như 1 thứ bọ thôi tha bị người đời khinh rẻ mà thôi.
Hài ! chốn làm gì cậu ! mình vẫn sờ sờ ! sống ngọt luôn ! kha kha

Upvote 0
Thôi close được rồi ! Cậu có thể xóa cả 2 nick của mình trên 4 room này ! Chúc cậu và các bạn mmo làm ăn vui vẻ ! :D:D goodluck
Close hay Open cậu không phải lo.
Xóa hay để BQT tự biết.
Cảm ơi lời chúc mà cả vẻ không cần lắm vì MMO4ME trước nay rất vui rồi.

Upvote 0
đã nói làm ăn uy tín mà giờ nói thành scammer đúng là hài, 1 người làm ăn uy tín là uy tín người nào scam thì trước sau gì cũng scam cậu làm ăn trong forum thì không đóng bảo hiểm, giờ nói thế thì cậu chẳng khác gì scammer hoặc là trước sau gì cũng là scammer. Bạn đừng lấy lý do chúng tôi ban nick cậu ra mà uy hiếp nếu ban cậu cậu sẽ scam ~ khách hàng của cậu. Hành sự như 1 thằng con nít.

Mình không quyết định được đúng sai của Mod namtuoc có nặng tay với bạn hay không việc này admin quyết định. Nhưng mình nói rằng sau này bản án cậu thế nào thì mình xin +7 day cho hành vi nói chuyện không được tốt trong topic này thuộc box mình.
Cộng dồn cả lên đi mod @binh6699 hãy baner thêm 2-3 năm cho hành vi của mình ! :D:D:D

Upvote 0
Upvote 0
Nhục ...sống có nghĩa khí xíu còn để lại đức cho con cháu sau này .... mượn gió bẻ măng , đùn đẩy => trẻ trâu , đàn bà .

P/s: có ra ngoài đường thì để ý sau lưng nhé...nói chuyện với Scam thì ko lịch sự được rồi... bức xúc :(
:D:D:D Mod muốn mình thành scamer đấy chứ b ! Mình cũng muốn làm ăn yên ổn nhưng mod không cho thì mình sr thôi !:D:D

Upvote 0
Các bạn nói gì chả đc ! Còn mình bị baned 26 ngày ! :D:D:D không có lý do thỏa đáng ! vi phạm rulex 1 lần nhân lên 4 lần ! Vãi cả cách tính của bác mod ! Hỏi khí không phải 1 lần chửi nhau như thế rồi tính 4 câu chửi là 4 lần có đúng không hả admin @Shin !
Còn chuyện scamer của memb mmo4 thì mình chưa làm bao giờ ! Mod muốn chơi mình theo kiểu đường cùng như này thì mình cũng chả còn gì để nói nhé ! Baner 25 ngày thì còn hy vọng làm ăn éo gì ở cái đất mmo này nữa !
:D:D:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111