• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

sim mobi k nhận được code xác minh tài khoản

Reactions
189
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
em bị bắt xác minh lại sdt, mà fb nó gửi code về nhưng đt k nhận đc. em có soạn tin F gửi 32665 để nhận code mà nó gửi về đoạn code k phải 6 chữ số, nhập vào k đúng.
bác nào biết gỡ giúp em với, em sẽ hậu tạ. tài khoản ruột này quan trọng với em :(

có một cách để lấy lại nữa là úp giấy tờ tùy thân, nhưng tên facebook của em khác với tên thật, được cái ngày sinh đúng

nó mail em thế này:
-------------
Hi,

Chúng tôi không thể hỗ trợ bạn đến khi chúng tôi có thể xác minh danh tính của bạn. Để xác minh danh tính của bạn, hãy trả lời email này và đính kèm hình ảnh được quét của một trong hai giấy tờ tùy thân sau:

- Một giấy tờ tùy thân do chính phủ cấp có tên và ngày sinh của bạn.
- 2 mẫu giấy tờ tùy thân khác nhau có cùng một tên. Ngoài ra, một trong các giấy tờ tùy thân phải có ảnh hoặc ngày sinh khớp với thông tin trên trang cá nhân của bạn.
- Nếu bạn không có giấy tờ tùy thân hiển thị tên mình cũng như ảnh hoặc ngày sinh, bạn có thể cung cấp 2 mẫu giấy tờ tùy thân hiển thị cùng một tên và một giấy tờ tùy thân do chính phủ cấp có ngày sinh hoặc ảnh khớp với thông tin trên trang cá nhân của bạn.

Xem các loại giấy tờ tùy thân khác nhau mà chúng tôi chấp nhận trong Trung tâm trợ giúp:

https://www.facebook.com/help/159096464162185?ref=cr

Nếu có thể, hãy lưu (các) tệp này dưới dạng JPEG và che mọi thông tin cá nhân mà chúng tôi không cần để xác minh danh tính của bạn (ví dụ: địa chỉ, số giấy phép).

Vui lòng lưu ý rằng chúng tôi sẽ không thể hỗ trợ bạn cho đến khi chúng tôi nhận được các tài liệu thích hợp. Chúng tôi đánh giá cao sự thông cảm của bạn khi chúng tôi thực hiện những hành động này để giữ tài khoản của bạn an toàn.

Xem cập nhật từ Hộp thư hỗ trợ: https://fb.me/8R02pWKWwwr4Dk

Cảm ơn bạn!
Nhóm Facebook
--------------

bác nào đã thử chỉ em với ạ.!!!

có một cách để lấy lại nữa là úp giấy tờ tùy thân, nhưng tên facebook của em khác với tên thật, được cái ngày sinh đúng

nó mail em thế này:
-------------
Hi,

Chúng tôi không thể hỗ trợ bạn đến khi chúng tôi có thể xác minh danh tính của bạn. Để xác minh danh tính của bạn, hãy trả lời email này và đính kèm hình ảnh được quét của một trong hai giấy tờ tùy thân sau:

- Một giấy tờ tùy thân do chính phủ cấp có tên và ngày sinh của bạn.
- 2 mẫu giấy tờ tùy thân khác nhau có cùng một tên. Ngoài ra, một trong các giấy tờ tùy thân phải có ảnh hoặc ngày sinh khớp với thông tin trên trang cá nhân của bạn.
- Nếu bạn không có giấy tờ tùy thân hiển thị tên mình cũng như ảnh hoặc ngày sinh, bạn có thể cung cấp 2 mẫu giấy tờ tùy thân hiển thị cùng một tên và một giấy tờ tùy thân do chính phủ cấp có ngày sinh hoặc ảnh khớp với thông tin trên trang cá nhân của bạn.

Xem các loại giấy tờ tùy thân khác nhau mà chúng tôi chấp nhận trong Trung tâm trợ giúp:

https://www.facebook.com/help/159096464162185?ref=cr

Nếu có thể, hãy lưu (các) tệp này dưới dạng JPEG và che mọi thông tin cá nhân mà chúng tôi không cần để xác minh danh tính của bạn (ví dụ: địa chỉ, số giấy phép).

Vui lòng lưu ý rằng chúng tôi sẽ không thể hỗ trợ bạn cho đến khi chúng tôi nhận được các tài liệu thích hợp. Chúng tôi đánh giá cao sự thông cảm của bạn khi chúng tôi thực hiện những hành động này để giữ tài khoản của bạn an toàn.

Xem cập nhật từ Hộp thư hỗ trợ: https://fb.me/8R02pWKWwwr4Dk

Cảm ơn bạn!
Nhóm Facebook
--------------

bác nào đã thử chỉ em với ạ.!!!
Đơn giản là bác lấy nick khá add sdt mobi, tự dong nick chính yêu cầu lại số fone thoi

Đơn giản là bác lấy nick khá add sdt mobi, tự dong nick chính yêu cầu lại số fone thoi
nhưng số phone mobi đó em đã add vào cái face bị xác minh này rồi mà, sao có thể add vào face khác đc ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,006
171,058
Latest member
bertatl
Back
Top Bottom