SCAM sieuquaya4 - 130 Z

Status
Not open for further replies.
tôi k bảo cậu lấy 130 z, tôi cũng k đòi bồi thuờng từ cậu, tôi thấy điều bất bình thì tôi nói thôi.
Cậu chơi với scammer công và giờ cậu bị scammer hack nick chơi lại, lãnh hậu quả thôi. Ai biết đc là nick cậu có bị hack ko, hay là ngựa quen đường cũ hả công???

Ko chứng minh đc nick sieuquay mới bị hack hay không nên tôi k đả động tới đòi bồi thuờng hay gì cả. Tiền tôi đã chấp nhận mất.

Còn lại tôi đã đưa rõ các bằng chứng cậu Phú liên quan tới công mmo, vuafahoai và 1 số clone khác đã bị ban nick, còn xử sao do mod quyết

Vụ anh công , BQT có anh shin đứng ra đã giải quyết vụ này rồi mà anh, anh ý cũng nói rõ trogg này và ko có câu nào trong đó anh ý nói anh Công là scammer nhé.
http://mmo4me.com/threads/giai-quyet-van-de-cua-vmmmo.181481/
Anh Công cũng verify tất cả thông tin nick này rồi, nếu là scammer thật thì anh Shin cũng ko để cho nick này còn hoạt động đâu.
Còn vuafahoai các kiểu thì là do thằng dùng nick sieuquaya4 nó liên quan chứ em ko liên quan gì hết đâu.

Vụ anh công , BQT có anh shin đứng ra đã giải quyết vụ này rồi mà anh, anh ý cũng nói rõ trogg này và ko có câu nào trong đó anh ý nói anh Công là scammer nhé.
Anh Công cũng verify tất cả thông tin nick này rồi, nếu là scammer thật thì anh Shin cũng ko để cho nick này còn hoạt động đâu.
Còn vuafahoai các kiểu thì là do thằng dùng nick sieuquaya4 nó liên quan chứ em ko liên quan gì hết đâu.

vậy là nick cậu bị hack từ 2011 và dùng thằng hack dùng email: [email protected] post bài trên wjunction?? =>> thằng @vuafahoai1234 chính là thằng đang xài nick đó và lừa đảo
Nếu như theo cậu nói

Đúng rồi đó anh, nói thật lâu quá rồi em cũng chẳng nhớ là có phải là em lập nick đó nữa ko.WJ với MMO4me em ko vào hoạt động từ lâu rồi, nên sau này đưa cho anh Công xài luôn nick này.
Em chủ yếu dùng nick sieuquaya4 trên hdvietnam.
Còn sau này chuyển qua leo96 hết.
Cái bài đăng trên đó với email [email protected] em có biết gì đâu.
Hôm qua em có xem bài post của nick sieuquaya4 trên forum thì thấy khá nhìu bài từ trước đây rồi, nếu nick này bị mất thì chấc cũng bị mất khá lâu rồi đó anh.
Em còn chả nhớ là nick này có phải do em lập ko nữa, anh Shin mà onl cho em cái địa chỉ email nick sieuquaya4 luôn nha.

Đúng rồi đó anh, nói thật lâu quá rồi em cũng chẳng nhớ là có phải là em lập nick đó nữa ko.WJ với MMO4me em ko vào hoạt động từ lâu rồi, nên sau này đưa cho anh Công xài luôn nick này.
Em chủ yếu dùng nick sieuquaya4 trên hdvietnam.
Còn sau này chuyển qua leo96 hết.
Cái bài đăng trên đó với email [email protected] em có biết gì đâu.
Hôm qua em có xem bài post của nick sieuquaya4 trên forum thì thấy khá nhìu bài từ trước đây rồi, nếu nick này bị mất thì chấc cũng bị mất khá lâu rồi đó anh.
Em còn chả nhớ là nick này có phải do em lập ko nữa, anh Shin mà onl cho em cái địa chỉ email nick sieuquaya4 luôn nha.

12th May 2011, 05:18 AM

Please upgrade my accou
username:lidude56169
id:3930

You can add plan 60% sale,willy? .

12/05/2011 cậu post lên wj, username này chứng tỏ ngày đó nick cậu chưa bị hack vì nó trùng với yahoo của cậu
------------------------------------

4th Nov 2011, 12:58 AM

Hish,
My acc is wrong email.

Can you change it?

My user id:14555701
Acc:Aibiet031
Change email: [email protected]
to [email protected]

Please,Hish.Help me.

ngày 04/11/2011 cậu post lên cậu đang dùng email [email protected]

vậy là nick cậu bị hack từ 11/2011, hack cả trên wj và forum mmo4me và thằng hack dùng email: [email protected] post bài trên wjunction?? =>> thằng @vuafahoai1234 sđt 0904283292 chính là thằng đang xài nick sieuquaya4 đó và lừa đảo???

Rồi đến hôm nay sau 6 năm nó quay lại đây dùng nick của cậu và lừa người khác?

Hay là cậu bị hack năm 2011 xong rồi đến 2017 lại bị hack tiếp ????

@tacnep ! bạn cotnact mình để teamview !

e chỉ còn log chuyển tiền, còn đoạn chat thì chụp lại màn hình chat với nó, sau đó đã remove @@
E k bàn tới việc scam của sieuquaya4 nữa. Bàn đến vấn đề leo96 liên quan gì tới [email protected]??

Cậu nói thế tức là năm 2011 nick của cậu đã bị hack tại forum wj???

OK. forum đã xác định thằng công mmo k phải scammer thì tôi k còn gì để report cậu và công mmo

Bàn tiếp đến vấn đề này

12th May 2011, 05:18 AM

Please upgrade my accou
username:lidude56169
id:3930

You can add plan 60% sale,willy? .

12/05/2011 cậu post lên wj, username này chứng tỏ ngày đó nick cậu chưa bị hack vì nó trùng với yahoo của cậu
------------------------------------

4th Nov 2011, 12:58 AM

Hish,
My acc is wrong email.

Can you change it?

My user id:14555701
Acc:Aibiet031
Change email: [email protected]
to [email protected]

Please,Hish.Help me.

ngày 04/11/2011 cậu post lên cậu đang dùng email [email protected]

vậy là nick cậu bị hack từ 11/2011, hack cả trên wj và forum mmo4me và thằng hack dùng email: [email protected] post bài trên wjunction?? =>> thằng @vuafahoai1234 sđt 0904283292 chính là thằng đang xài nick sieuquaya4 đó và lừa đảo???

Rồi đến hôm nay sau 6 năm nó quay lại đây dùng nick của cậu và lừa người khác?

Hay là cậu bị hack năm 2011 xong rồi đến 2017 lại bị hack tiếp ????

Em cũng chịu anh à.
Chắc chắn em ko hề biết gì tới cái email đó.
Có lẽ là em bị hack từ năm 2011 rồi, vì từ hồi ấy em ko bao h đụng tới cái nick sieuquaya4 mà chuyển sang xài nick Leo96, ngoài ra còn có mrupload123, MrUpload199x vì hồi đấy chơi PTU lập cả đống nick.
Mà hôm qua em xem log bài viết của nick sieuquaya4 trên forum này thì nó cũng có hoạt động trên này mấy năm gần đây chứ ko phải là bây h mới quay lại vào scam đâu.
Nói chung a nghi ngờ thì cũng đúng , nhưng mà sự thật là em chả biết gì về những hoạt động của nick sieuquaya4 và cái email đó cả.
Nếu tính scam thì em dùng nick này scam mẻ lớn luôn cho rồi, độ trust cao hơn nhìu nick đó nhiều.:D

@Leo96 ! đã refund cho @tacnep ! @Leo96 bạn không còn dùng nick mmo thì mình banned ! khi nào muón trở lại 4r thì contact @Shin để xác minh lại nick chính chủ !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom