• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

shin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
tình hình mới mở mắt vô mmo đã thấy nóng mặt ...các bạn thông cảm mình là con gái mà nhìn thấy cái cảnh này thì :binhsua95:

nên có biện pháp dăn đe và đe dọa :D

Ặc mọi người đừng quote lại hình của bác boj1102 nữa, bé gugu vào thấy thì chết:binhsua146:. Bác boj1102 đi ra đảo chắc rồi

Upvote 0
Ơ thế lúc nhắc nhở với ban tội dùng mấy cái emo bậy thì lại bảo lộng hành :| H ko nhắc nhở ko ban thì lại kêu là vô văn hóa adua này kia :| Chả hiểu nổi tâm lí các bạn lúc thế này lúc lại thế kia :|

Upvote 0
Có những loại con người mà đến sự lịch sự tối thiểu trong giao tiếp cũng không có và trình độ văn hóa quá lùn đến nỗi để người khác nhắc nhở về hành vi văn hóa của mình thì nên xem xét lại về nhân cách con người của mình đi :) trừ khi không còn lòng tự trọng và cảm thấy danh dự chỉ là cái gì đó quá rẻ tiền, thiệt là nhục nhã.

Xin lỗi nếu có nặng lời, nhưng những cậu trẻ ngày nay vì sự adua, đua đòi + không gặp những phản ứng gay gắt nên quá sa sút về cách suy nghĩ và lối sống. Các cậu trẻ bao nhiêu tuổi rồi ? sống trong một tập thể mà không biết lắng nghe ý kiến tích cực và tôn trọng người khác, tôn trọng tập thể thì các cậu chẳng khá hơn được đâu.

Upvote 0
Có những loại con người mà đến sự lịch sự tối thiểu trong giao tiếp cũng không có và trình độ văn hóa quá lùn đến nỗi để người khác nhắc nhở về hành vi văn hóa của mình thì nên xem xét lại về nhân cách con người của mình đi :) trừ khi không còn lòng tự trọng và cảm thấy danh dự chỉ là cái gì đó quá rẻ tiền, thiệt là nhục nhã.

Xin lỗi nếu có nặng lời, nhưng những cậu trẻ ngày nay vì sự adua, đua đòi + không gặp những phản ứng gay gắt nên quá sa sút về cách suy nghĩ và lối sống. Các cậu trẻ bao nhiêu tuổi rồi ? sống trong một tập thể mà không biết lắng nghe ý kiến tích cực và tôn trọng người khác, tôn trọng tập thể thì các cậu chẳng khá hơn được đâu.

bác nói rất đúng. nhưng đấy là trên mạng thôi, em thấy có nhiều bạn ra đường thì hiền khô nhưng lên mạng chửi bới xong rồi ăn nói phản cảm lắm. trên mạng vô văn hóa, ra đươfng hiền lành cũng là lẽ thường tình :)), sao các bạn ko ăn nói trên mạng như ngoài đừong có phải tốt ko ??

Nói chung là em thấy xấu cả mặt người vn:|

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight