Help Shareflare cấm Multi( Phải Làm thế Nào)

kulboy_HD

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Các bạn cho tớ hỏi-- Shareflare cấm Multi-- giả sử tớ đã lập 2 nic rồi-- tất nhiên là đến khi pay sẽ bị band -- vậy có cách nào để lập 1 nic mới chơi cho đỡ bị band ko-- thanks all

Reactions
200
MR
0.023
Chat with me via Skype
Các bạn cho tớ hỏi-- Shareflare cấm Multi-- giả sử tớ đã lập 2 nic rồi-- tất nhiên là đến khi pay sẽ bị band -- vậy có cách nào để lập 1 nic mới chơi cho đỡ bị band ko-- thanks all

khi nào mình request $ thì nó mới check acc, nên giờ chỉ cần change info là ok

Vào đây:

http://shf.wm-panel.com/wm-panel/cabinet/account

đổi số điện thoại, số ví khác ( ko chung 1 tài khoản webmoney) đợi hết hold 10 ngày là rút $ bình thường

thank cái nhé :D

Reactions
75
MR
0.000
Ý của bạn là số ví khác trên tk webmoney khác ? Thanks! cùng tk webmoney ko đc sao?
Mình add số điện thoại +849.... sao ko đc nhỉ? nó chỉ add số ví thôi vẫn ok chứ bạn?

Last edited by a moderator:

thanhbaker

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
:binhsua104: của tớ 3 acc nhưng ko ref của nhau 2 acc kia thì ko dùng nữa nên ko đăng nhập vào nó vẫn paid bình thường cho acc đang chơi :binhsua104:

bạn ref của nhau thì mới bị ban :binhsua104:

Ý của bạn là số ví khác trên tk webmoney khác ? Thanks! cùng tk webmoney ko đc sao?
Mình add số điện thoại +849.... sao ko đc nhỉ? nó chỉ add số ví thôi vẫn ok chứ bạn?

mình bị nó ban 1 acc letitbit rồi đi tong công sức 10 ngày cày cuốc:(( vì tội ko đọc rule của nó mà multi acc cùng 1 plan. có mấy acc reg từ thời mới biết đến ptu mà nó vẫn đào lên đc=)) ,
điểm chung duy nhất là chung 1 số điện thoại, còn tk web money thì cứ add cái mới cho nó chắc ăn :D

Chắc bạn chưa chơi letitbit hả? số điện thoại thì bỏ dấu + đi, phải add đủ số điện thoại vs tk payment

:binhsua104: của tớ 3 acc nhưng ko ref của nhau 2 acc kia thì ko dùng nữa nên ko đăng nhập vào nó vẫn paid bình thường cho acc đang chơi :binhsua104:

bạn ref của nhau thì mới bị ban :binhsua104:

Mình ko ref của nhau nhưng vẫn lo vì thấy mấy thread lập ra mỗi ng nói mỗi kiểu? acc trước định chiến sale nhưng ko lại đc nên chuyển nick mới chiến down! ai vào pm cho 1 cái để yên lòng nào?!!!!

---------- Post added at 08:47 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

Mình change lại info khác rồi mà nó vẫn ban thì đúng là chuối toàn tập lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week