Solved [SHARE][v2.01] Tool Check Blacklist thẳng tại Whoer.net v2.01(Updated)

Status
Not open for further replies.
@sandaru bạn sớm cho ra tool lọc ssh với file dung lượng lớn vài trăm k ssh đi bạn ;);)

vãn check chưa đúng lắm. mới con đầu tiền checked vào whoer đã bị blacklist rồi

sao hôm nay check tool bác toàn bộ ra blacklist hết nhỉ.

Mình đang định hướng về giải pháp là check kiểm tra mỗi XBL (Illegal 3rd party including proxy,sock,worn,trojan,...), còn lại 2 cái kia ko cần quan tâm vì chỉ là spam mail.

Whoer nó có thuật check một cách khác nữa, mà nếu bị Blacklist với loại Spam mail thì khỏi lo nha, tại cậu có phải dùng IP đó làm server mail gì đâu ;)

ko check đc nữa rồi, toàn bộ cả php của bác lần soft đều check error. tool bên kia cũng bị luôn

Mình đang định hướng về giải pháp là check kiểm tra mỗi XBL (Illegal 3rd party including proxy,sock,worn,trojan,...), còn lại 2 cái kia ko cần quan tâm vì chỉ là spam mail.

Whoer nó có thuật check một cách khác nữa, mà nếu bị Blacklist với loại Spam mail thì khỏi lo nha, tại cậu có phải dùng IP đó làm server mail gì đâu ;)
chuẩn rùi bác chỉ cần check vs cái XBL thôi là đủ rồi. :D hóng file php

bác làm update cái tool check proxy với, nhiều con em vào whoer.net chỗ proxy nó yes mà làm offer thì mệt lắm, thank bác! :D

@sandaru bạn sớm cho ra tool lọc ssh với file dung lượng lớn vài trăm k ssh đi bạn ;);)
Ễxcel thao tác file gần 500k ssh vẫn rất ngon về check trùng, lọc theo nước.... :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,477
169,804
Latest member
99704

Most viewed of week

Most viewed of week