• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved [SHARE][v2.01] Tool Check Blacklist thẳng tại Whoer.net v2.01(Updated)

Status
Not open for further replies.
check đc 150k con ssh 1 lúc k thớt :| nó đơ nó có dis k hay khi nào xong nó văng ra

Bỏ 2,5k ssh vào chạy nó đơ luôn rồi :)
không phải đơ đâu nó check chưa xong thì bạn không thể thao tác gì với nó đợi nó check xong là được , hãy kiên nhẫn vì 2,5k ssh cơ mà

Application new version - v1.3:

Chỉnh sửa và thêm:
+ Bây giờ khi check xong 1 ip nó sẽ hiện ra kết quả liền, ko dồn 1 cục như trước nữa
+ Thêm thanh progress + checked cho anh em biết dc check dc bao nhiêu
+ Thêm nút Clear All để tiện cho việc check tiếp.

*Lưu ý: tool phụ thuộc vào tốc độ mạng, nên mạng càng nhanh thì độ check lẹ sẽ càng cao (y như cái php thôi).

+ Download: https://www.mediafire.com/?hp9peqwwe7xgapf
+ VirusTotal: [0 / 57] https://www.virustotal.com/en/file/...acab1bb8a504036a5a3ce94d/analysis/1434089700/

Thanks thớt. Mai test thử cái

@sandaru cậu ơi mình check từ 1k con thì còn 700 con non blacklist, check tiếp 700 con đấy số lượng lại tụt đi, như vậy là sao

@sandaru cậu ơi mình check từ 1k con thì còn 700 con non blacklist, check tiếp 700 con đấy số lượng lại tụt đi, như vậy là sao
Khi pác check xong thì nó hiện ra [IP] blacklist.... bla bla ở sau đấy.... Nhớ xóa mấy cái đó đi rồi hãy check tiếp... Để nguyên vậy tôol sẽ check ra bl... Cũng chả biết nguyên do sao

Khi pác check xong thì nó hiện ra [IP] blacklist.... bla bla ở sau đấy.... Nhớ xóa mấy cái đó đi rồi hãy check tiếp... Để nguyên vậy tôol sẽ check ra bl... Cũng chả biết nguyên do sao
mấy chục k con xoá biết tới khi nào :confused:

klq nhưng cho mình hỏi , mình dùng soft SSH Scaner Pro của ct_ou , khi scan ra nó k có định dạng theo 192.168.1.1ladminladmin , mà ký tự 'l' thành khoảng trắng . vậy phải làm sao để thêm 'l" vô ?

klq nhưng cho mình hỏi , mình dùng soft SSH Scaner Pro của ct_ou , khi scan ra nó k có định dạng theo 192.168.1.1ladminladmin , mà ký tự 'l' thành khoảng trắng . vậy phải làm sao để thêm 'l" vô ?
Thì cậu file đó = notepad lên, Ctrl + H => chỗ find thì nhập khoảng trắng, replace thì nhập | rồi replace.

Pác cho hỏi check bl ở whoer đã chuẩn chưa.... Nếu chưa thì còn site nào check chuẩn hơn ko pác
Thanks pác

tool check vậy là chiến cpm ok k bác , mua ssh về check lại non-bl cũng chả còn đc bao nhiu :(

dùng tool của bác trên vps check 110k ssh hơn 1 ngày chưa xong :confused::oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom