Spotlight Share [Tut] Tạo Gmail + phone US để verify site GPT

Thớt nhảm tưởng share
Share tính fee thì để lại mà chơi đi :binhsua119:

nhưng hiện tại mọi thí nghiệm cheat của mình đều thất bại
Bản thân thất bại nhưng lại đi đào tạo thu phí người khác:m098:

đi qua đá lên cái cho ai cần thấy

Bản thân thất bại nhưng lại đi đào tạo thu phí người khác:m098:

cục gạch này to nek!
cậu này chắc là to xác mà óc như bé như hạt đậu ah

thất bại cái gì thế, còn đào tạo cái gì vậy? mình có là đào tạo cheat gpt ah

nếu đọc ko kỹ thì không nên phát ngôn bữa bãi nhé

p/s đã nói lúc đầu là share cho vài người cái tut này , ai trong số họ dùng mở dịch vụ thì mình ko cần biết, mình chỉ cần ai quan tâm chịu bỏ it fee ra để bù lạiphaanf mình đã mua tut thế thôi!

còn cậu có tut hoặc ai có thì cứ lêch lên thread này đi , mình có nói gì đâu , nêu không có thì làm ơn " đủ gạch rồi nhé"

ko biết tiếng anh cũng đặt tiêu đề là Share,trong bài viết lại ghi là fee

ồ chắc cậu rành tiếng anh nhỉ , mà sao tiếng việt cậu dốt thế , mình bảo là share cho 1 hoặc 2 người thôi , bù vào phần fee mình mua tut , chứ không share ra đaị trà vì có ngừoi coi tut này là miếng cơm của ngừoi ta
về học lại tiếng việt đi nhé

Last edited by a moderator:
giờ nhiều site free chuyển cuộc gọi đến phone của mình đó, google dễ kiếm ấy mà

Móa! Share và Fee là 2 phạm trù khác nhau nha bạn chủ thớt :binhsua122:! Ở đây share rồi còn học phí thì miễn từ Share đi!

Mọi người ai muốn bỏ tiển 'ngu' thì cứ tiếp tục với thằng chủ thớt.

Bác nào có cách verify thằng gmail được 100% qua sms or call pm mình nhá. Đang cần mà không biết verify kiểu nào :(. Trừ thằng whistle và k7 ra na, fee thương lượng uống trà đá. Giúp đỡ newbi mới vô.

[Cập nhật] :

Này thì Share :binhsua115:

Nếu bạn muốn gọi trực tiếp từ điện thoại di động thì có thể xem bài viết Sử dụng Google Voice để gọi và nhận cuộc gọi miễn phí từ điện thoại di động

Người ta thường nói “Được voi đòi Hai Bà Trưng”, à nhầm, “Được voi đòi tiên” mới đúng . Từ bài viết “Gọi điện thoại qua Mỹ và Canada miễn phí với Google Voice” giúp mọi người có thể “tám” với người thân bên Mỹ một cách thoải mái với máy tính và đường truyền Internet. Sau đó, tôi lại muốn tìm cách gọi miễn phí qua Mỹ từ điện thoại di động chứ không phải từ máy tính như bài viết bên trên. Thế là tôi tìm hiểu và biết đến phần mềm Talkatone nhưng để sử dụng được phần mềm này, bạn phải có một số điện thoại bên Mỹ để active tài khoản GoogleVoice. Kiếm đâu ra số điện thoại bên Mỹ bây giờ ?

Tôi có thể kiếm được vài chục số điện thoại bên Mỹ nhưng cái tôi muốn là bất kỳ ai cũng có thể kiếm được một số điện thoại để active tài khoản Google Voice mà không cần phải có người thân hay bạn bè bên Mỹ. Cách đây vài ngày, tôi nhận được email của một bạn nói là có cách nào kiếm được số điện thoại bên Mỹ để bạn đó có thể nhận được 1 cuộc gọi để active một … cái gì đó hay không ?

Thế là cuộc tìm kiếm chính thức bắt đầu một cách nghiêm túc kể từ khi tôi nhận được email đó. Sau vài ngày thất bại và nhờ sự trợ giúp của bạn “Se7ven”, cuối cùng tôi cũng đã thành công và có được số điện thoại bên Mỹ. Từ giờ, tôi có thể nhận cuộc gọi từ máy vi tính nếu có ai đó trên thế giới gọi đến

Trước khi nghe bạn “Se7en” xúi sử dụng phần mềm Blink, tôi đã sử dụng nhiều phần mềm khác như Express Talk, X-Lite hoặc 3PCX…nhưng tất cả đều không thể nhận được cuộc gọi từ máy tính. Có thể do tôi cấu hình sai nhưng ngay cả khi tôi cấu hình giống với Blink, tụi nó vẫn không chịu hoạt động

Bài viết này tôi hướng dẫn sử dụng phần mềm Blink bởi vì tôi thấy nó rất đơn giản. Trước mắt tôi không biết cách gọi điện từ phần mềm này nhưng bạn có thể nhận được cuộc gọi một cách dễ dàng. Cách sử dụng như sau :

- Tải về icanblink . Nếu bạn không truy cập được thì phải sử dụng HotspotShield để fake IP qua Mỹ.

- Sau khi cài đặt và khởi động lần đầu, bạn sẽ nhận được thông báo tạo một tài khoản > bạn chọn “Create a free SIP account” và nhập vào các thông tin cần thiết, xong bấm Add.

- Nếu thành công, bạn sẽ nhận được email với nội dung :

- Giờ bạn hãy truy cập vào địa chỉ http://phone.ipkall.com/ để đăng ký một số điện thoại. Giao diện hiện ra bạn nhập các thông tin như sau :

+ Choose your account type : chọn SIP
+ Choose Area Code for your IPKall Number : chọn một trong các mã vùng bên Mỹ mà bạn muốn.
+ SIP Username : nhập vào “username” mà bạn nhận được từ email bên trên.
+ Hostname or IP Address : nhập vào giá trị “sip2sip.info”
+ E-mail address : nhập địa chỉ email mà bạn đăng ký ở bước đầu tiên
+ Password : nhập vào mật khẩu, chính là cái trường “Password” ở email bên trên.

Vậy là xong. Nếu không bị lỗi, bạn sẽ nhận được thông báo :

Và nhận được thêm một email chứa số điện thoại :

Phần đánh dấu ở hình bên trên chính là số điện thoại của bạn kể từ thời điểm này, nó sẽ bị xóa sau 30 ngày nếu như bạn không sử dụng nó ít nhất 1 lần/tháng. Bất kỳ cuộc gọi nào tới số máy trên đều được phần mềm icanblink tiếp nhận và hiển thị trên màn hình máy tính như sau :

Hình minh họa bên trên là cuộc gọi từ Google để xác nhận số điện thoại bên Mỹ (cần phải có để tạo một số điện thoại GoogleVoice). Bấm “Accept” để chấp nhận cuộc gọi.

Tiếc là tôi không thể thực hiện cuộc gọi đi bằng phần mềm iCanBlink này được nhưng sẽ thử tìm cách, có thể là một phần mềm khác. Vậy là tôi cũng đã active thành công số điện thoại của Google Voice. Việc còn lại là kiếm cái điện thoại Android hoặc iPhone để test vụ gọi qua Mỹ. Và nếu bạn có điều kiện thì test giùm tôi luôn nhé . Giờ thì phải đi ngủ thôi, mấy ngày nay toàn thức tới 2-3 giờ sáng :v_khoc3:

Nguồn : http://anhhangxomonline.net

Còn veri gmail thì đơn giản thôi.cái đầu tiên dùng phone thằng này.các cái sau các bác cứ táng bằng googlevoice.chỉ cần down cái skill của nó về.tạo mail mới trên trình duyệt khác trình duyệt bác đang đăng nhập mail đã có gvoice.sau đấy điền số gvoice của bác vào.nó sẽ đọc cho bác mã activer.điền vào là có mail mới ngay.em get gmail cách này suốt.nhanh mà hiệu quả.tốn công lần đầu thôi.

Chỉ có cái veriphone site GPT mới khó.cái đấy đang chờ pro nào chỉ dạy.bác nào có lòng hảo tâm thì làm cái tut chơi :binhsua121:

Chứ giờ các site đều không thể sử dụng số phone free được.nó cấm VoIP rồi.pinger cũng không được.ipkall cũng không xong.không biết skype thế nào.Bác nào biết có lòng hảo tâm thì share cho mọi người với.

Còn nếu không share mình em cũng được:binhsua112: ( Đừng ném đá tội em )

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week