Tutorial Share tut $0.15 paypal mỗi ngày free có auto

Status
Not open for further replies.

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bạn, sau đây mình chia sẻ tut kiếm $0.15 paypal mỗi ngày chỉ việc treo máy trong vòng 15 phút, trong khi treo máy mình thường dọn dẹp lại phòng, lau phòng và ra sau vườn tưới cây :D
Vào vấn đề chính, newbie các bạn đã biết paypal thì hãy đăng ký 1 cái paypal để nhận tiền trước
Vào đây đăng ký 1 tài khoản: http://lajkovi.org/?ref=1605

Làm việc:
Hãy sử dụng Firefox để mmo là tốt nhất, các bạn cài thêm addon Imacros vào FF nhé, chưa biết thì search google hoặc inbox forum mình chỉ cho :D
Download file này về, bỏ vào thư mục imacros/macros ở my documents: https://www.mediafire.com/?6k0btpv0bbjcbtd
Đăng ký xong rồi kích hoạt email, đăng nhập vào ---> đi đến liên kết Earn Coins --> Traffic
Ở cửa sổ FF, nhấn phím F8 để thấy Imacros, chọn file Auto rồi Play (loop) nó 3 lần nhé

Lợi ích:
Mỗi ngày auto gần 250 coins, vậy là 4 ngày = $1 rút về paypal khi convert 2k coins sang $1

Nhược điểm:
Trong khi auto chạy thì để yên màn hình, không được rời màn hình auto, vì website nó bắt thế :D

Chiến thuật:
Kiên nhẫn tích lúy $2 nâng cấp lên Vip sẽ không bị giới hạn 30 clicks 1 ngày, auto mình chạy được 14x3=42 clicks 1 ngày :D

Với tinh thần tiền cùng nhau kiếm, mình không giấu gì các bạn, hãy chia sẻ cho nhau nhé! :D
Tối nay share tut kiếm $6 ---> $12 mỗi ngày để kiếm wmz, các bạn chờ nhé :D Bye!

Last edited:
vãi chia sẻ

2 topic tên giống nhau. dự là sắp vào xọt :D

site này chán lắm, lag nữa, 2k points =1$, không phải ngày nào cũng có coins để mà click, khó rút lắm nhé :p ai muốn kiếm site auto được, 0.5$ 1 ngày thì inbox hoặc yahoo dưới chữ kí mình chỉ cho :rolleyes:

Tiền thì cùng nhau kiếm, các bạn kiếm được, mình cũng kiếm được, imacros mình đưa cho các bạn là tự mình làm ra, không copy của ai cả, còn bài của bạn kia thì không có bản quyền nên không nói được mình nhé, bạn post được mình cũng post được, tình nghĩa ở chỗ là hỗ trợ support tận tình, còn tiền thì cùng nhau kiếm thôi, lớn chút đi

Mình sài fast connect 3g GPC nên thấy ổn mà, đâu có lag, lag lấy gì auto được cậu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week