Share tool Traffmonetizer nhiều profile trên 1 vps

Thì ý em là đang hỏi bác có phải tool này cách thức hoạt động giống như tool scam đúng không, chỉ thay đổi giao diện cái tool. Em chỉ hỏi lại thôi mà, tại vì hình như ai bỏ tiền ra mua tool thì scam mới gửi tool cho đúng không ta ? Chứ người thường làm gì có tool sẵn của scam mà dựa theo mà viết y chang chứ. Đây là những câu hỏi của em thôi chứ em không khẳng định cái gì hết nha.
bác nói khá là động chạm em, bác không nắm được hoạt động của tool không có nghĩa là nó khó mà phải dựa vào cái gì để code cả. tool em tự viết không copy code chỗ nào cả cũng không phải bạn scam kia. chúc bác kiếm nhiều money :)

Caplockit

Senior
Reactions
390
MR
23.333
bác nói khá là động chạm em, bác không nắm được hoạt động của tool không có nghĩa là nó khó mà phải dựa vào cái gì để code cả. tool em tự viết không copy code chỗ nào cả cũng không phải bạn scam kia. chúc bác kiếm nhiều money :)
Đây chỉ là câu hỏi của em với bác kia thôi, chứ em không có ý gì đụng chạm tới bác đâu nhé.

Đây chỉ là câu hỏi của em với bác kia thôi, chứ em không có ý gì đụng chạm tới bác đâu nhé.
nếu là em, em sẽ inbox hỏi cho nó lịch sự :) còn có ý hay không thì bác đọc lại, người đi qua có thể nghĩ bác chưa được tinh tế, có thể xoá đi cũng không phải ý tồi :)

Thanlong135

Junior
Reactions
23
MR
2.347

sao e mở profiler lên mà ko thây gì hêt nhỉ

Reactions
3
MR
0.435
ko phải như bác nghỉ đâu, nghĩa là 10 proxy cho 10 profiles, nhưng trong acc lại hiện duy nhất chỉ là IP của VPS ko phải là 10 IP proxy
bị giống t đó làm các kiểu rồi không biết bị gì, nay test máy khác nó còn trừ ngược phần mb traffic sold nữa chỉ là k trừ vào balance thôi :)))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week