Share tool Traffmonetizer nhiều profile trên 1 vps

code nào bị mã hoá mấy phần mềm quét virus chả tìm ra mấy con, viết = python càng nhiều nữa =))
mình không mã hoá code c# nhưng có 1 phần mềm autoit trên đó, nếu virus thì chắc nhận diện autoit là virus thôi, chuyện thường :)

nếu ai chứng minh được mình code c# mà gây hại máy tính, ăn cắp thông tin, mình gửi lại tiền bh $500 cho ae :D

Thì ý em là đang hỏi bác có phải tool này cách thức hoạt động giống như tool scam đúng không, chỉ thay đổi giao diện cái tool. Em chỉ hỏi lại thôi mà, tại vì hình như ai bỏ tiền ra mua tool thì scam mới gửi tool cho đúng không ta ? Chứ người thường làm gì có tool sẵn của scam mà dựa theo mà viết y chang chứ. Đây là những câu hỏi của em thôi chứ em không khẳng định cái gì hết nha.
bác nói khá là động chạm em, bác không nắm được hoạt động của tool không có nghĩa là nó khó mà phải dựa vào cái gì để code cả. tool em tự viết không copy code chỗ nào cả cũng không phải bạn scam kia. chúc bác kiếm nhiều money :)

bác nói khá là động chạm em, bác không nắm được hoạt động của tool không có nghĩa là nó khó mà phải dựa vào cái gì để code cả. tool em tự viết không copy code chỗ nào cả cũng không phải bạn scam kia. chúc bác kiếm nhiều money :)
Đây chỉ là câu hỏi của em với bác kia thôi, chứ em không có ý gì đụng chạm tới bác đâu nhé.

Đây chỉ là câu hỏi của em với bác kia thôi, chứ em không có ý gì đụng chạm tới bác đâu nhé.
nếu là em, em sẽ inbox hỏi cho nó lịch sự :) còn có ý hay không thì bác đọc lại, người đi qua có thể nghĩ bác chưa được tinh tế, có thể xoá đi cũng không phải ý tồi :)

sao e mở profiler lên mà ko thây gì hêt nhỉ

Toos chạy cũng được điểm, tiện cấu hình! Nhưng mình ngịch dại bay mất cấu hình cũ, để mang sang cái VPS trống test!

e chạy thử 10 profiles thì tất cả đều ko chạy mà chỉ chạy 1 cái là IP của VPS ko nhận proxy :(

ko phải như bác nghỉ đâu, nghĩa là 10 proxy cho 10 profiles, nhưng trong acc lại hiện duy nhất chỉ là IP của VPS ko phải là 10 IP proxy
bị giống t đó làm các kiểu rồi không biết bị gì, nay test máy khác nó còn trừ ngược phần mb traffic sold nữa chỉ là k trừ vào balance thôi :)))))))

Kiên nhẫn thì sẽ lên hết nha các bác, giờ nhiều người chạy nên hơi khó lên MB xíu á :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom