Help Share Tool REUP nguyên channel - Siêu Nhẹ , Siêu Nhanh

quyendang

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Lần đầu up tool có gì mong anh em bỏ qua !
Vào thẳng vấn đề luôn là tool mình là tool reup video, có nghĩ là download của người ta về rùi , change hash md5 sau đó up lại !
Tool siêu nhẹ có 2 mode anh em có thể xem trong video hướng dẫn !
Link Dơwnload : https://drive.google.com/file/d/0B32236eTG7j0Mk91eUtwdTF5Mjg/view?usp=sharing
Anh em chạy tool này coi như đã ủng hộ 1 sub cho channel của mình !

Bạn nào có nhu cầu trao đổi SUB pm mình ! Mình sẽ add toàn bộ kênh của anh em lên server. Khi có 1 ai sử dụng tool thì người đó sẽ sub của anh em. Và khi anh em xài tool thì cung sẽ sub kênh các bạn khác !

các bạn pm qua mail : [email protected]
Mình ít onl forum lắm !

Last edited:
Tks bác :3 mà reup vậy có dính bản quyền ko bác :< :oops::oops::oops: em định làm mà ko biết gì cả có gì nhận em lun đi bác :">

sử dụng cài này mình nghi là bị lộ hết hàng hiếm quá và sau đó là tool rp sẽ lộng hành :D

phía dưới là dẫn chứng về chủ tool tạo 500 palylist ( nguồn: fb)

Tks bác :3 mà reup vậy có dính bản quyền ko bác :< :oops::oops::oops: em định làm mà ko biết gì cả có gì nhận em lun đi bác :">
Mình hay lựa những video mà channel họ tham gia GA. Nhưng video này lên ít dính bản quyền hơn!
Còn tìm video mà vào GA thì đơn giản , Mở video lên -> Chuột phải -> View Source Code -> Tìm dòng sau :

<meta name=attribution content=1tZnauvJReZU9K9fwDA6Lg/>

Nếu phần in đâm là tên 1 net nào đó thì là kênh tham gia net!
Còn phần in đâm là 1 chữ tào lao bí đao ví du 1tZnauvJReZU9K9fwDA6Lg thì là tham gia GA -> Khả năng reup dc cao hơn

sử dụng cài này mình nghi là bị lộ hết hàng hiếm quá và sau đó là tool rp sẽ lộng hành :D

Mình không lấy bất kì thông tin nào của các bác cả. Vì tool này login qua trình duyệt chứ ko có form đăng nhập nào cả nên ko thể lấy dc user vs pass đâu.
Bác có thể check cũng ko có virus.

Trong tool này mình có viết 1 đoạn ai xài tool này thì sub channel của mình thui chứ mình ko lấy thông tin nào cả. Bác có thể chạy tool bắt gói tin là biết mình có lấy gì không à !
Link download tool: http://www.telerik.com/fiddler

chỉ đổi md5 mà lách được bản quyền sao, youtube kiểm tra bản quyền bằng thuật so hình ảnh mà

Đã test và ok, không có gói tin nào khác.

ko ăn thua đâu mà ham.
muốn ăn chắc thì làm tửng video mà reder kĩ vào rồi up

cám ơn bạn đã share, nhưng niếu bạn có pm change hash md5 thì send cho minh với, mấy cái down trên gôgle bi vvirrus nhiều quá

Youtube ko đơn giản chỉ là up lên và đợi tiền :)) giờ vẫn còn tút vs tun k biết bao giờ ms lên tay :D

Câp nhật tính năng cộng đồng trao đổi sub với nhau! Anh em muốn add kênh mình lên để sub thì gửi ID kênh cho mình mình sẽ add vào tool !

Câp nhật tính năng cộng đồng trao đổi sub với nhau! Anh em muốn add kênh mình lên để sub thì gửi ID kênh cho mình mình sẽ add vào tool !
toàn bị lỗi "tải lên không thành công, không thể xử lý video" :v

để thử coi sao

Hình như đợt quét vừa rồi nguyên nhân cũng do bot reup nguyên kênh dạn này :D chúng ta sẽ là nạn nhân của mấy cái tools này, có khi google cho VN vào blacklist luôn :D tốt nhất là reup từng video, thay đổi tiêu đề sẽ tốt hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,628
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom