Share Tool Render Video siêu tốc...

Lại nhét virus vào à :D Chứ làm gì có bữa cơm miễn phí như thế :D

Tool con dung duoc khong moi nguoi. dơwn ve bat update ma k biet update kieu gi

Như tiêu đề, sau mấy ngày(biệt tích :D) mày mò để tìm hướng đi cho youtube thì mình tìm ra được 1 tool mà mình phải nói là tốt và tiết kiệm thời gian rất là nhiều, tốc độ ren nhanh hơn hẳn so với Corel, mà vượt qua được bản quyền thế mới độc(cả GA, và net), Tools ko cần máy mạnh chỉ cần core i3 là chạy ngon lành. Tools này hỗ trợ render cả thư mục một cách tự động không cần phải chọn từng file, tiết kiệm rất nhiều thơi gian cho a e

Tools này là tools render 2d dùng phương pháp là yt:crop khi up lên youtube mình đã test vượt qua lỗi chấm than luôn
Đây là link của e nó: http://www.mediafire.com/download/nl8kfbhz4ssz8dr/RenderVideoTools_full.rar
Pass: RenderVideoTool1@3

Tải về chỉ cần giải nén ra và sài ngay, các bạn chạy file Rendervideos.exe chọn thư mục chứa video và chọn thư mục đích, nhớ 2 thư mục này phải khác nhau, rồi sau đó ngồi hưởng thành quả

Cái này chỉ vượt được tvshow nha, còn nhạc thì hiện tại chưa tool nào vượt được 1 phát, toàn phải kết hợp tool may ra mới vượt nổi :D

Ah cái này cần .net framework 4.0 ai đang sài win7 hay 8 thì mình nghĩ chạy ổn, có đôi khi bản win7 cũ chạy .net 3.5 các bạn update lên 4.0 nha, cách update thì gôogle nhiều lắm :)

pass: RenderVideoTool1@3
P/s khi nào dủ đồ chơi a e cùng hội tụ chiến đấu nhé ;)
bạn ơi chạy RenderVideos toàn bị báo stopworking thôi có cách nào khắc phục ko? mình dùng win 7 32b thôi a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom