Share Tool Render Video siêu tốc...

Tiễn chủ thớt về nơi an nghĩ.
Topic Close.
Thanks @MrCas

Toàn bị stop working, chạy 3, 4 lần /1 video thì mới ra 1 file khoảng 10MB, chả thấy cái gì.
Bác chủ thớt vào xem lại tool nhá

Attachments

32.1 KB · Views: 75
Khi chạy tool sẽ có 1 file .exe nằm ở thư mục Documents nhé.... Và làm load cao CPU.. Ai bị như mình thì nên xem xét lại!

chân thành cảm ơn chut thớt đã share tool cho anh em, và cũng chia buôn khi bạn đã bị oan trong chuyện này, nếu ở đà nẵng, mình muốn mời bạn 1 chầu cafe đc ko

Khi chạy tool sẽ có 1 file .exe nằm ở thư mục Documents nhé.... Và làm load cao CPU.. Ai bị như mình thì nên xem xét lại!
hi bạn, thì render thì cpu phải cao chứ bạn, nếu muốn giảm cpu thì phải tăng thời gian render lên(tức là thời gian để render 1 video sẽ lâu hơn)

Toàn bị stop working, chạy 3, 4 lần /1 video thì mới ra 1 file khoảng 10MB, chả thấy cái gì.
Bác chủ thớt vào xem lại tool nhá
hiện tại bản này hỗ trợ 64bit nha bạn, mình đang nhờ bạn dev hỗ trợ viết lại cho support 32bit, còn nếu bạn đang ở 64bit thì kiểm tra .net framework nha, yêu cầu tối thiểu là 4.0

chân thành cảm ơn chut thớt đã share tool cho anh em, và cũng chia buôn khi bạn đã bị oan trong chuyện này, nếu ở đà nẵng, mình muốn mời bạn 1 chầu cafe đc ko
hehe, có dịp ra DN mình sẽ gọi c, mình ở Quảng Nam nè

mình 64 bit .Net 4.5 rồi mà nó vẫn bị stop working

Nó ren ra Video thế này đặt Tag Sao xem Funn các bác

hi bạn, thì render thì cpu phải cao chứ bạn, nếu muốn giảm cpu thì phải tăng thời gian render lên(tức là thời gian để render 1 video sẽ lâu hơn)

Thằng này làm sao mà giảm tải được cậu , Intel Xeon E3 mà vẫn full load rồi stopworking . Để ý thì có 1 file nằm trong document , hễ mở tol lên render là file đấy chạy và ngốn 100% CPU . Mình block file đó thì tool render không chạy , còn dùng chương trình giảm tải cũng không ăn thua . Chả biết làm sao nữa luôn , render đc có vài giây :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back