• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

Lại đc con chim nhợn mới tạo nik này nữa, các bố cẩn thận kẻo die hết acc
cái này ngu mà tỏ ra nguy hiểm .....thế đừng có xài ,test auto register thành công sẵn vào post lun .....12 post thì tạo lâu rồi nhĩ :m146:

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

P/s: mình không phải là chủ thớt nhá đừng ai có ý nghĩ 2 người là 1...test cái auto register thành công vào post lun

Á, admin chanret.com :m021:

Tool good : post new ,post reply ,register,get forum type ngon :D ÚP cho ai cần
có điều quá trình post hơi lâu chậm hơn so với auto khác :binhsua39:

bác chủ thớt bảo là nó nhận dạng nhầm thui ,các thím cứ yên tâm mà cài nhá ;))

Banned vĩnh viễn vuadapass vì tội post soft chứa keylog + trojan.

Bạn có thể tạo nick khác vào đây đối chất.

Để link cho ai muốn test :|

MÌNH XIN CAM ĐOAN VỚI DANH DỰ CỦA MÌNH LÀ PHẦN MỀM NÀY HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ VIRUS
Việc bị báo virus hoàn toàn là do các trình diệt virus đã phát hiện nhầm, điều này không có gì là lạ cả.

Theo mình nghĩ là do bộ Setup vì các trình diệt virus rất hay nhận dạng nhầm những bộ Setup là virus. Các bạn đã download về cài rồi có thể Upload folder đã cài lên đây làm bản Portable để mọi người quét các file trong đó.

Mình đã tốn rất nhiều công sức để code tools này và share cho anh em trong diễn đàn. Hi vọng mọi người đừng hiểu nhầm như vậy !

Thân !

bạn có thể chứng minh là bạn đã tự code không (share 1 đoạn code chẳng hạn) , mình nghĩ là bạn đã copy cái forumposter 3.0 có sẵn và gắn keylog ,chỉ cần bạn chứng minh bạn đã code thì mình tin ,vì 1 coder đã bỏ công ra sẽ không bao giờ làm vậy ,bán tool đc hơn nhìu là đá pass

bạn có thể chứng minh là bạn đã tự code không (share 1 đoạn code chẳng hạn) , mình nghĩ là bạn đã copy cái forumposter 3.0 có sẵn và gắn keylog ,chỉ cần bạn chứng minh bạn đã code thì mình tin ,vì 1 coder đã bỏ công ra sẽ không bao giờ làm vậy ,bán tool đc hơn nhìu là đá pass

- Các bạn có thể tham khảo các phần mềm mình đã code :
http://download.easyvn.net/ultraproxy-1-3--phan-mem-vao-facebook-bi-chan-nhanh-va-hieu-qua.vn
http://chanret.com/firewall

Mong các bạn hiểu cho nỗi khổ của mình, khi vừa làm xong tool thì bị mọi người nói như vậy!

GM-vinamilk, cám ơn bạn ^_^

Hi vọng mod mau chóng fix lại bài viết giúp mình!

Last edited by a moderator:
rốt cuộc là nó ra thế nào đay, ai test chưa vậy @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,150
171,225
Latest member
NPCuong2
Back
Top Bottom