Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

cái nảy chả hiểu sao mà multi threading đây! Làm mãi mà cứ post bài nào phải start bài đấy :(:)((! Khổ cái đó thôi, còn lại auto này rất ok

:binhsua166:có cái àno vượt capcha câu hỏi như choacong ko vuadapass , thi dụ tời câu hỏi 1+1=2 nó tự điền luôn ấy

dạo này ko thây chủ thớt đâu hết, chức năng reply vẫn còn lỗi, với lại ko có vượt câu hỏi à ?:binhsua160:

trong thu mục logs - newthread nó đẻ ra cả triệu triuệ file, làm treo máy em luôn rồi...hix

bản free mà các bạn đòi hỏi ghê quá, cái gì cũng hối chủ topic, thì phải bỏ đúng thôi! Bản free thì để từ từ chủ thớt nâng cấp chứ ;))

bản free mà các bạn đòi hỏi ghê quá, cái gì cũng hối chủ topic, thì phải bỏ đúng thôi! Bản free thì để từ từ chủ thớt nâng cấp chứ ;))
Cùng ý kiến với bác này, người ta đã mất công code ra các ông đòi hỏi phải từ từ, có phải cái gì ngta cũng có thể làm hết đc đâu

Hoàn thiện là thương mại liền chứ ở đó mà free .

Cho mình hỏi là đã có chức năng add hàng loạt bài post (.txt) vào post list chưa vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom