Share Tool Post bài lên hàng loạt diễn đàn (có reply, register, captcha record, multi-threading) cho

bạn cái chưc nang Import từ file Text
là đua file bài pót vô newthread hay để đưa list fr vào auto
mà nó nằm ở đâu vậy

bạn cái chưc nang Import từ file Text
là đua file bài pót vô newthread hay để đưa list fr vào auto
mà nó nằm ở đâu vậy
Import list Forum vào Auto anh.
- ANh vào Import, ô tích chọn .Txt File rồi chọn đến file cần import bấm import. Nó sẽ tự lọc ra hết các URL có trong file Text cho anh

Hoặc giả sử anh có list forum sau :
Code:
http://chanret.com/newthread.php?do=newthread&f=12
http://mmo4vn.com/newthread.php?do=newthread&f=34
http://example.com/newthread.php?do=newthread&f=45

Anh copy bằng tay rồi alt tab vào Forum Poster ấn Ctrl + V là nó tự paste vào.

Sau đó kéo các forum đó chuột phải chọn Action -> Detect Forum -> Start Detect -> Save để nó tự nhận dạng Forum Type & Forum ID.

---------- Post added at 09:04 AM ---------- Previous post was at 09:02 AM ----------

set thời gian cách nhau mỗi bài post ở chỗ nào vậy
k có tính năng này

cái này hình như không có chức năng post nhiều bài cùng lúc thì phải :-?. Hôm qua test thử post có 20 bài mà bấm start mỏi tay, cứ post xong 1 bài là nó dừng, phải bấm tiếp lần nữa :(. Ai bị như mình không :-/

cái này hình như không có chức năng post nhiều bài cùng lúc thì phải :-?. Hôm qua test thử post có 20 bài mà bấm start mỏi tay, cứ post xong 1 bài là nó dừng, phải bấm tiếp lần nữa :(. Ai bị như mình không :-/
Anh down lại phiên bản mới, vào App Settings -> chỉnh Connection lên 16 rồi thử lại xem nhé !

Anh down lại phiên bản mới, vào App Settings -> chỉnh Connection lên 16 rồi thử lại xem nhé !
ko chắc í bác đó nói là tạo nhiều cái newthread mà mỗi thread fai bấm star 1 lần cho all FR
chạy bài so 2 thì ngồi canh xong bấm tiếp

à ok, em hiểu r :D

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:17 AM ----------

Mới fix lại cái lỗi Detect Forum bị hiện ra 15 lần OK. AI vừa down xong bị lỗi này thì down lại nhé !

Mới fix lại lỗi "invalid procedure call or argument" ở các forum nhập captcha. Anh em nào download bản lúc trước 6h thì down lại nhé !

Best Regards

bạn ơi fix lỗi, mình tạo 2 nick ở 2 chuyên mục khác nhau trong cùng 1 FR nhưng nó chỉ lại post với 1 nick mới nhất thì phải

phải newtheard mới reply được hã bạn,

Yep, bạn vào New Thread, gõ tiêu đề thread, ấn Add to pending list. Sau đó chuột phải vào thread vừa add chọn Reply :)

---------- Post added at 02:55 PM ---------- Previous post was at 02:54 PM ----------

bạn ơi fix lỗi, mình tạo 2 nick ở 2 chuyên mục khác nhau trong cùng 1 FR nhưng nó chỉ lại post với 1 nick mới nhất thì phải

Cái này do bạn đã đăng nhập vào Forum rồi mà chưa logout ra. Bạn kéo chọn các Forum cần đăng nhập lại với nick mới, chọn Action -> Clear Cookies rồi thử lại xem nhé.

Mình có down về thử nhưng mở lên không chạy được,không hiểu tại sao luôn

vuadapass cho anh hỏi cái hix , online search la share danh sách co sẵn hay là nó lấy ở foum khác về em , khi đã ra danh sách thì em thêm chế độ lick 1 lúc hết forum , chứ nhấp từng cái rồi add to foum list lâu quá hix

vuadapass cho anh hỏi cái hix , online search la share danh sách co sẵn hay là nó lấy ở foum khác về em , khi đã ra danh sách thì em thêm chế độ lick 1 lúc hết forum , chứ nhấp từng cái rồi add to foum list lâu quá hix
Anh click vào cột đầu tiên (Forum URL) là nó tự chọn toàn bộ danh sách.

Tính năng online search này lọc kết quả từ Google search về nên anh có thể yên tâm các forum xuất hiện trên google cũng là những forum được bot google crawl nhiều nên rank / PR cũng tương đối cao.

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:30 PM ----------

Mình có down về thử nhưng mở lên không chạy được,không hiểu tại sao luôn

1. Bạn đã cài DHTMLEd.MSI chưa ?
2. Máy bạn đã có Internet Explorer chưa ?
3. Bạn có bị báo lỗi nào không ? hay nó tự thoát?
Có thể phần mềm bị xung đột thư viện với ứng dụng nào đó trên Win, tốt nhất bạn nên cài lại Win nếu vẫn không chạy được nhé :)

bác thêm phần Reply cho chủ đề có sẵn đi bác
có lâu rồi mà anh. Anh tạo New Thread, đặt tên cho khối các Thread cần Reply, xong vào tag Reply, add forum vào và ấn Reply thôi :)

Thanks chủ topic nhiều !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom