Help ♥♥♥Share tool Find Info mới♥♥♥

tool dùng tốt lắm thank chủ thớt up lên cho m người cùng dùng

hình như tool còn kết nối đến máy chủ chứ ko phải exe nhỉ :D

Tool bác sài mượt lắm.Nhưng có một số vấn đề hơi bất cập. Thứ nhất info tìm đc không có password question, password answer.. Thứ hai Favorite User ID cứ có cái tên nick bác ở đằng trước xóa mất thời gian lắm he he . em góp chút ý kiến mong bác đừng chém. Cám ơn bác đã share cho anh em có cái mà sài

Tool bác sài mượt lắm.Nhưng có một số vấn đề hơi bất cập. Thứ nhất info tìm đc không có password question, password answer.. Thứ hai Favorite User ID cứ có cái tên nick bác ở đằng trước xóa mất thời gian lắm he he . em góp chút ý kiến mong bác đừng chém. Cám ơn bác đã share cho anh em có cái mà sài

Bạn vào Setting ấy (Nút bánh răng), chỉnh cái Mail Format lại, Favorite User nó giống của Email...
P/s: Ko ai donate...chuẩn bị tích hợp chức năng auto reg mail US lại rùi ra 1 bản khác tính phí, bản free này để newbie dùng.. tớ còn ph phải kiếm ăn nữa.. đừng ném đã nhé

---------- Post added at 01:44 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

tool dùng tốt lắm thank chủ thớt up lên cho m người cùng dùng

hình như tool còn kết nối đến máy chủ chứ ko phải exe nhỉ :D

Uh, tool lấy info từ internet

Bạn vào Setting ấy (Nút bánh răng), chỉnh cái Mail Format lại, Favorite User nó giống của Email...
P/s: Ko ai donate...chuẩn bị tích hợp chức năng auto reg mail US lại rùi ra 1 bản khác tính phí, bản free này để newbie dùng.. tớ còn ph phải kiếm ăn nữa.. đừng ném đã nhé

bản tính phí có update cho người củ mua tool hồi xưa này ko :D

từ hồi tool này lận nè OfferSupport_PRO :p

cho mình xin cái bảng tool có auto reg mail :D thanks :binhsua79:

up cho phên bản pro sắp ra reg đc mail yahoo + check socks + ... cái này tiếp tục update sau

Giá tool bản pro bán bn vậy evorlet:m190: Có giảm giá thì ta mua 1 bản cho ngươi:m131:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,589
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom