Help ♥♥♥Share tool Find Info mới♥♥♥

Mình cũng không tạo được file roboform giống bạn offerus. Mặc dù soft báo complete. Do đâu nhỉ

Vừa hum qua mới test mà hôm nay pác đã pub rồi à, sao ko hoàn thiện thêm chút đi rồi tính phí cũng ok mà.

Nó báo complete nhưng ko biết nó lưu ra chỗ nào :)):))
Cài cả đường dẫn mà nó cũng ko ra..:binhsua144:

---------- Post added at 11:29 AM ---------- Previous post was at 11:28 AM ----------

Vừa hum qua mới test mà hôm nay pác đã pub rồi à, sao ko hoàn thiện thêm chút đi rồi tính phí cũng ok mà.
Ủa.Vừa là admin vừa là Jr.mem :)):)).Thế là ssao nhỉ

bác này chơi acc quá. hoangthien mới làm xong cái tool. để bạn ấy bán dc 1 thời gian đã. haiz. ai cũng vì miếng cơm manh áo mà

Thank bác evorlet nha.....

hàng free như vậy thì cũng được rồi.

link fix mới nhất ở page 3 die rùi bác ơi

Thanks bác let nha :* , bản fix chạy ngon rùi. Cơ mà cái dòng Enter mail sao em không xóa bằng nút Back Space hay nút Del được. Không thích điền mail thì bỏ trống hả bác :D

Lạ wa'.. mình edit đc mà.. ko thích điền thì bỏ trống cũng đc

tức là máy em nó thêm vào hoặc bôi đen rồi gõ thay thế cái đoạn bôi đen thì được còn back space nó lại không được. Cái lúc tạo xong info nó ra cái bản enter main đó bác.
p/s: Bác ra 2 version 1 version free như này, 1 version thêm các chức năng nâng cao, bán bản quyền ai mua bản quyền có thể dùng tất cả các sản phẩm của bác để ae ủng hộ bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,353
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom