• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved ( Share ) Tool check SSH cho ai cần test thử luôn

khanhqb88

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Insuree Balance
0

tool cùi mới viết, các bác test rồi cho ý kiến nhé, tool mới chạy 1 thread , chức năng các bác tự test nhé
link http://www.mediafire.com/download/7p077i5761p1cek/check+SSH.rar
https://www.virustotal.com/en/url/3...39a53b85fbf1a2fd881f6dec/analysis/1442568232/ (0 / 64)

mấy bác muốn copy từ formview thì chỉ cần dupclick la được

mấy bác muốn copy từ formview thì chỉ cần dupclick la được
làm tool scan đi bạn , check dc chắc scan dc đó

ai cho mình vài con ssh florida với

làm tool scan đi bạn , check dc chắc scan dc đó
hic mình làm đơn giản thì được, đang làm cái check fresh, với chạy đa luồng, học trò của bác tunvit nên đợi bác ấy up video tiếp :)

làm tool scan lun đi thớt:)

sao bấm check fresh ko thấy hoạt động nhỉ

sao bấm check fresh ko thấy hoạt động nhỉ
tool đang code dỡ chưa xong phần đó mà thấy ko có ai phản hồi gì nên mình làm xông đa luồng rồi ngừng, ko code tiếp cậu, :D

hùi trước tìm mãi không có tool, bây giờ tool ssh quá trời không biết dùng cái nào, đời éo le thặc :confused:
cái gì k có thì sẽ k có, một khi đã có thì có cả đống = ))

vì đi đầu bao giờ cũng khó, khi đã có thì hàng loạt decoder, unpack, cracker,.. nên sẽ có rất nhiều tool sau đó và nó trở nên rất dễ = ))

hùi trước tìm mãi không có tool, bây giờ tool ssh quá trời không biết dùng cái nào, đời éo le thặc :confused:
mình thì tập tành code đang thời gian học hỏi nên code mấy tool SSH với getinfo cho vui :D

dùng tương tự như bản của bác thanhps chứ hay ngon hơn cậu

dùng tương tự như bản của bác thanhps chứ hay ngon hơn cậu
bác ấy là check fresh còn mình check dup, trùng file củ, info, blacklist

Announcements

Forum statistics

Threads
419,102
171,186
Latest member
tuongcongo

Most discussed of week

Most discussed of week