Solved Share Tool change SSH + Mã Nguồn by Autoit

bạn cho mình hỏi là trong code á dựa vào đâu mà mình biết ssh đã được kết nối

chạy win xp okie mà,
Nhiều lúc chưa dùng hết ip mà cái thanh phần trăm nó chạy 1 mạch đến hết và ko connect đc nữa, mở file ssh ra vẫn thấy nó như bình thường, xóa dòng dầu tiên đi chạy lại bon bon, đó là lỗi gì vậy bác?

Vất cái nút ESC để thoát đi bạn, cứ toàn lúc chat face bấm esc để thoát box chat là em ấy toàn bay đầu tiên ko à :((

Tại sao khi mình tắt Proxifer đi rồi bật lên không đc nhờ . có phải dùng proxifer bản riêng không

Tại sao khi mình tắt Proxifer đi rồi bật lên không đc nhờ . có phải dùng proxifer bản riêng không
proxifier bản cài đặt gốc mới đc nha, ko xài bản portable hoặc bản đi kèm vip72
@dinhtai92dn cho hỏi bạn biết cách include cái captcha vào winform apps ko share mình với
mình mới bắt đầu học C# nên ko biết :v

Vất cái nút ESC để thoát đi bạn, cứ toàn lúc chat face bấm esc để thoát box chat là em ấy toàn bay đầu tiên ko à :((

Chuẩn luôn bác Tài ơi, bỏ cái ESC đi, hoặc ESC chỉ có tác dụng khi đang ở tool, đây bác để hot key - ở đâu ấn ESC cũng thoát tool, bất tiện quá, chat FB, chat YH, xài BS bấm ESC liên tục mà @@

Chuẩn luôn bác Tài ơi, bỏ cái ESC đi, hoặc ESC chỉ có tác dụng khi đang ở tool, đây bác để hot key - ở đâu ấn ESC cũng thoát tool, bất tiện quá, chat FB, chat YH, xài BS bấm ESC liên tục mà @@

Update V1.2.1 (4/6/2016): - Thay phím thoát nhanh ESC = Ctrl + Q
- Tự Clear tray icon sau khi connect thành công (tránh tràn tray icon)
- Thêm cái ví dụ mã nguồn autoit connect 1 ssh đơn giản cho bạn nào cần

https://googledrive.com/host/0B4kWhL0VlDSwZThBdjZkX2lWUkU/SSHChanger.Autoit.1.2.1.rar

Cần cái tự change SSH khác theo 1 khoảng thời gian nhất định, bác có thể update ko ạ ?

Cám ơn vì bác đã chia sẻ tool

sắp ra tool change ssh code bằng C# nha mấy bác :D

Em đã cấu hình trong FF rồi mà vẫn không được, đã cài proxyfier nữa. Không biết em đã làm sai chỗ nào ạ. Thanks bro đã share
3gUuO

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week

Most viewed of week

Back