• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Share Tool BOTZ không cần đăng nhập và tool điều khiển

up lại cái link thớt ơi

Fixed

Em gà quá nên chưa hiểu lắm ! Em chỉ biết dùng cái Click Traffic Botz kia để bot traffc. Nhưng từ đoạn update em không hiểu. Cái này để làm gì vậy?

Mình muốn chỉnh toạ độ click thì vào chỗ nào vậy bạn. cảm ơn
Tìm hiểu thêm trên 4r nhé. Tớ chỉ viết tool điều khiển thôi còn chỉnh toạ độ thế nào là chức năng của tool boot cậu tự tìm hiểu

Nếu không log vào vps thì new link, ssh setting làm sao có được vậy c?
update trên dropbox hay ggd gì đó rồi nó tự down về

update trên dropbox hay ggd gì đó rồi nó tự down về

đã từng làm trên 20 vps nhưng vấn đề là:

1. do time update random từ 5-> 10 nên khi vps 1 update thì 19 vps còn lại đã đồng bộ file config.ini với version mới trong khi 19 con vps đó chưa tới lượt nó update

2. nếu set time update cố định là 10 nhưng time khởi động mỗi vps khác nhau nên khi tool chạy thì có vps chạy nhanh thì nó update trước, vps chạy chậm hơn thì bị bỏ qua update vì verison trong vps chạy nhanh = version trong file update.txt trong các vps chạy chậm

Mình đang khó khăn trong việc triển khai tool điều khiển với sll vps

đã từng làm trên 20 vps nhưng vấn đề là:

1. do time update random từ 5-> 10 nên khi vps 1 update thì 19 vps còn lại đã đồng bộ file config.ini với version mới trong khi 19 con vps đó chưa tới lượt nó update

2. nếu set time update cố định là 10 nhưng time khởi động mỗi vps khác nhau nên khi tool chạy thì có vps chạy nhanh thì nó update trước, vps chạy chậm hơn thì bị bỏ qua update vì verison trong vps chạy nhanh = version trong file update.txt trong các vps chạy chậm

Mình đang khó khăn trong việc triển khai tool điều khiển với sll vps
cậu nói khó hiểu quá! vẫn đề ở đây là khi hết thời gian trên vps nào thì tool nó sẽ tự check verison với sever! cái nào khác version thì nó sẽ update cho phù hợp! verison cậu thay đổi cho đừng trùng với verison cũ là được mà

Sao mình chỉnh hoài mà nó k chịu cập nhật gì hết, nhìu lúc thấy để "Have update" xong lại qua "No update" . rốt cuộc làm cách gì cũg k update, cũng up lên dropbox, cũng share link, trong file update.txt để 1|link , trong file config , version để 1

Em cài cái TRAFIC CLICK BOTZ trên vps dùng win 2008, win 2012 thì cái được cái không . 1 lỗi thì ấn start xong nó chạy được 1 tý lại tự dưng bị dừng. 1 lỗi thì như trong ảnh . Bác nào biết vụ này ko ta? Em cảm ơn trước ạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom