Share tool autocashout coingeneration

ct_ou

Hero
Verified
Reactions
1,059
MR
1.679
Đây là thành quả sau khi sử dụng em nó hôm qua.

Chả có virut gì hết nhé. Ai tin thì xài không tin thì thôi.
Ai xài thì cho xin cái thank để động viên tinh thần nha. Thank
Cần Net4 để xài tool nhé.
Download version LR here
Download version PM here

Last edited by a moderator:
Cái này dùng răng đây bác. Không thấy hướng đãn trước khi sử dụng nơi :D

Cái này dùng răng đây bác. Không thấy hướng đãn trước khi sử dụng nơi :D

Bật lên khắc biết xài mà bác. Cứ treo đấy lúc nào cashout thành công nó sẽ báo. :m003:

nên thêm là cần .NET Framework 4 mới chạy đc Tool này nhé :D quả này thì VN hốt hết tiền của nó rồi

trang bị auto từ đầu đến chân :)) . chỉ việc ngồi chơi xơi tiền , ngon nhỉ , không chơi ko cũng thank thớt lấy tinh thần

Ko có auto cash PM à o_O

đã chạy thử, tiếc là k hỗ trợ multiacc
]

Chịu khó mở tool nhiều lần đi. Multi cũng được mà làm biếng làm lại lắm.

Lưu ý là chúng ta nên canh những thời gian nào nó bơm tiền vào hơn chứ VN chạy auto này đánh sập mẹ nó web mất vì dạng DDos nó còn gì nên mọi người chú ý nhé cắm từ 9h sáng đến 1h chiều ko đc thì cắm từ 4h chiều đến 6h tối , tối thì từ 9h đến 12h đêm thôi , nó thấy lượng truy cập nhiều từ IP VN thì thôi rồi nó BAN IP ráng mà chịu

Lưu ý là chúng ta nên canh những thời gian nào nó bơm tiền vào hơn chứ VN chạy auto này đánh sập mẹ nó web mất vì dạng DDos nó còn gì nên mọi người chú ý nhé cắm từ 9h sáng đến 1h chiều ko đc thì cắm từ 4h chiều đến 6h tối , tối thì từ 9h đến 12h đêm thôi , nó thấy lượng truy cập nhiều từ IP VN thì thôi rồi nó BAN IP ráng mà chịu

Pro cho mình hỏi. 1ID cắm trên nhiều máy được k ạ

cắm trên vps mà bạn, cứ để đó đợi $$ về thôi :binhsua172:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week