Analysis [Share] Tip Ice Hockey Các Giải Lớn Châu Âu.

Status
Not open for further replies.
:-ss caichet lại nghỉ share rầu , hôm qua sao chẳng thấy kèo nào nhỉ. Ai Win nhiều thi donate tí đi làm vốn cùng chiến hoặc lập 1 hôi cùng chiến đi . Đánh ít thì góp ít:binhsua85:

cứ vào site mua acc 12$ đi, mỗi người 12$ đóng góp tí có đáng là bao, đâu phải tip 50$-100$ gì đâu :D

:-ss caichet lại nghỉ share rầu , hôm qua sao chẳng thấy kèo nào nhỉ. Ai Win nhiều thi donate tí đi làm vốn cùng chiến hoặc lập 1 hôi cùng chiến đi . Đánh ít thì góp ít:binhsua85:

Nếu ko bị ăn gạch thì mình vẫn free cho anh em thôi. Hôm qua share qua yahoo, anh em bám thì win khá đó.

cho hỏi tip của chủ thớt là đánh ở site nào,và cần góp bao tiền

cho hỏi tip của chủ thớt là đánh ở site nào,và cần góp bao tiền

site nào có ice hockey thì đánh đc hết, POB cũng làm nhiều đó bạn.
Góp : Bet nhỏ thì các bạn không thể góp đc. có 2 gói
1day = 5 mã = 2$
1 tuần = 12$.Nêuy thích thì ủng hộ mình tại site http://icehockeytips.net .
RF 100% $ nếu các bạn nhận đc tips có tỉ lệ win < 50%

site nào có ice hockey thì đánh đc hết, POB cũng làm nhiều đó bạn.
Góp : Bet nhỏ thì các bạn không thể góp đc. có 2 gói
1day = 5 mã = 2$
1 tuần = 12$.Nêuy thích thì ủng hộ mình tại site http://icehockeytips.net .
RF 100% $ nếu các bạn nhận đc tips có tỉ lệ win < 50%

1 tuần là 35 tip à, ùng hộ bạn = cách mua tip ở site kia à hay sao, bet nhỏ ko góp dc là sao ko hiểu lắm,mình cũng muốn bet

1 tuần là 35 tip à, ùng hộ bạn = cách mua tip ở site kia à hay sao, bet nhỏ ko góp dc là sao ko hiểu lắm,mình cũng muốn bet

Hôm nay win khá, mình vẫn sẽ giữ nguồn tips cố định. Các bạn cứ thử ủng hộ đi rồi biết thôi. Để lại email trong memo là bạn nhận đc tips sau đó.
1 tuần tầm 35 mã đó bạn . Giá thế thì gọi là bèo nhèo rồi.

Bạn hướng dẫn cách mua đi, mua bằng LR xong ghi memo = mail hả ???

Bạn truy cập http://icehockeytips.net/
có chữ Buy Now đó, muốn mua 1 ngày thì 2$ Buy Now, muốn có 1 tuần thì 12$ Buy Now, hiện tại mình mở cổng LR cho tiện thanh toán, Nhấp vào Buy Now xong bạn cứ login LR của mình và đi các bước tiếp theo, tới cái Add Memo thì nhập email của bạn. Sau đó bạn check mail thì có tips của ngày bạn mua.

Bạn truy cập http://icehockeytips.net/
có chữ Buy Now đó, muốn mua 1 ngày thì 2$ Buy Now, muốn có 1 tuần thì 12$ Buy Now, hiện tại mình mở cổng LR cho tiện thanh toán, Nhấp vào Buy Now xong bạn cứ login LR của mình và đi các bước tiếp theo, tới cái Add Memo thì nhập email của bạn. Sau đó bạn check mail thì có tips của ngày bạn mua.
mình mua 1 tuần thì mỗi ngày bạn lại gửi cho mình à

mình mua 1 tuần thì mỗi ngày bạn lại gửi cho mình à

Mỗi ngày từ 13h đến trước 18h bạn sẽ nhận được tips thường là 5 mã /day.
nếu ngày nào bạn nhận đc tips có 3 mã lose thì mình refund $ cả tuần bạn nhé. tức 12$

refund thì AE chắc k cần, chỉ cần win nhiều kiếm ăn là được mà :D, chứ lose thì mất tiền bet chứ tiền tip ăn thua gì :D

refund thì AE chắc k cần, chỉ cần win nhiều kiếm ăn là được mà :D, chứ lose thì mất tiền bet chứ tiền tip ăn thua gì :D
chuẩn đó bác, ko check được mail buổi chiều thì coi như xịt hôm đó à,tối liệu có trận nào ko nhỉ

Mình đã chuyển tips cho các bạn oder tips tuần này.
Tips có vào khung giờ 13h-15h và 17h -19h.
Các bạn ghé qua lịch thi đấu ice để xem có tips sớm hay trễ ( tips phụ thuộc vào lịch thi đấu ). Thường thì có vài trận về rất sát giờ thi đấu.
Mình đã yêu cầu add mail của các bạn để nhận tips tự động.
Cảm ơn đã quan tâm. Thân ái

Last edited by a moderator:
chủ thớtcho mình hỏi chút,nếu mình mua 1 ngày và thanh toán nhưng mình muốn nhận tip của ngày hôm khác được không,vì có thể tối mình mới check mail dc thì hôm đó xịt mất rồi,

chủ thớtcho mình hỏi chút,nếu mình mua 1 ngày và thanh toán nhưng mình muốn nhận tip của ngày hôm khác được không,vì có thể tối mình mới check mail dc thì hôm đó xịt mất rồi,

Được bạn à, mua 1 ngày bạn để memo là mail nhận và ngày bạn muốn nhận, tips sẽ tự động chuyển cho bạn ngay lúc bạn mua và thêm cái ngày bạn chỉ định đó mình sẽ thực hiện bằng tay nhé. thân.

Bạn có thể buzz yahoo : icehockeytips để mình share 1 mã hôm nay trong chuỗi tips của mình.

ai có màu mà ít vốn muốn hùng tiền mua tip của thớt thì pm mình nhé cụ thể như sao
mua loại tip 1 ngày trước sao có lòng tin và win đều tay up lên tuần :D
mỗi bạn 1$ order thì cứ sent vào tài khoản của mình nếu tin tưởng hoặc sent vào của thớt ~> cùng sent chung
rồi cùng share cho nhau
ps: có hứng thú cứ pm yahoo nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke