Analysis [Share] Tip Ice Hockey Các Giải Lớn Châu Âu.

Status
Not open for further replies.
ai có màu mà ít vốn muốn hùng tiền mua tip của thớt thì pm mình nhé cụ thể như sao
mua loại tip 1 ngày trước sao có lòng tin và win đều tay up lên tuần :D
mỗi bạn 1$ order thì cứ sent vào tài khoản của mình nếu tin tưởng hoặc sent vào của thớt ~> cùng sent chung
rồi cùng share cho nhau
ps: có hứng thú cứ pm yahoo nhé

Tips thì chỉ dựa vào tỉ lệ win mà nhận xét... với giá sell lại như vậy vì cá nhân mình muốn thu hồi 1 ít, được chừng hay chừng đó. các bạn thích thì ủng hộ , không thì thôi. Mình ko ép, mọi người đều có sự phán đoán riêng của mình, Nhưng thấy xa bờ quá thì nên có cái để định hướng hoặc đổi gió sang món khác xem sao. Chúc cả nhà toàn thắng.

sax, win tùm lum rồi không chịu đi ngủ, để giờ này chỉ còn win đc có 34$ vl

Có 3 bác newbie,
yahoo: cochunho1990tk, thienduong_goianh102, kehuydiet_tinhyeu90x
Check LR giúp mình, đã RF mỗi bạn 12$. Đừng ném gạch qua yahoo nữa nhá. Đây đếch cần cái thể loại như các bạn. Còn Pro nào ở đây clone nick thọc nách em thì cho em xin.......thanks

Có 3 bác newbie,
yahoo: cochunho1990tk, thienduong_goianh102, kehuydiet_tinhyeu90x
Check LR giúp mình, đã RF mỗi bạn 12$. Đừng ném gạch qua yahoo nữa nhá. Đây đếch cần cái thể loại như các bạn. Còn Pro nào ở đây clone nick thọc nách em thì cho em xin.......thanks

IGOT yahoo nó đê.. cạch luôn khỏi mua bán gì sất :m199:

Mới thanh lý môn hộ , kaka. Có Mã NBA nào ngon ko lão tước ? Quăng em bám với
Tối qua POB win gần 65$, 12bet win gần 2tr5 :)) nên giờ ngồi hóng... ko bem bác ợ

Chúc cho chuỗi tips hôm nay thuận buồm xuôi gió.................

hqua theo bác đc bao nhiêu thì hnay chết sạch hài up cho bác win full tips

up các tips free nên up tips tầm 20h > đi bạn vì up các giờ đang off theo ko kịp

Tips free này là những mã đc đánh giá thấp hơn trong nguồn tips chính. Bạn thông cảm vì mình không thể up quá sớm, 1 h trước khi nó diễn ra mình mới có thể up. bạn thông cảm nhá.

ɯʇɥ˙ǝǝɹɟsdıʇ/ʇǝu˙sdıʇʎǝʞɔoɥǝɔı˙ʍʍʍ//:dʇʇɥ

vụ tối qua tính sao vậy thớt?
mình hết tiền bet nên bạn refun lại cho mình nhé
cảm ơn ạ :binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883