Share tất cả các tool PTU của Công MMO lừa đảo

Status
Not open for further replies.
toàn tool cùi vãi đái, 800k, ai cho tui 500k tôi nhận đệ tử làm PTU :)
có nhận đệ tử k bác, cho em xin 1 chân:D

vãi cả bộ tool, gom 1 đống rác cho mấy cậu nhẹ dạ cả tin, tool auto thì ko dùng đc, thema thì banned =))
toàn tool mấy cha danhtin + xiucoi + 1 mớ hỗn độn cái phần mềm lỗi thời =))

Last edited:
Tốt nhất nếu muốn hiệu quả bạn cần vài người đứng lên khởi tố nó . thì tỉ lệ thành công sẽ cao hơn... là đi một mình
tố cáo chứ khởi tố gì trời...khởi tố chỉ có cơ quan điều tra or viện kiểm sát mới có quyền...

Lượng thành viên giảm con 770 em. lúc trước 2k3 . Ghê thât. mem ảo ko.

Cái này còtn ghê hơn nữa đây.Bảo đảm cho học viên kiếm 1k /tháng , Nhưng ko cam kết cho học viên kiếm được tiền tùy thuộc vào học viên. Hối thúc mem còn mấy xuất là đủ lớp sẽ ko nhận. lũ scam lộng hành thật
https://www.facebook.com/events/1460599257485826/?notif_t=plan_edited

1 mớ hỗn độn :p
untitled-jpg.27958

Attachments

190.5 KB · Views: 416
:confused:các bác siêng download thật

Cái này phải gọi là tổng hợp tên tool chứ :(

Là lá la :3

Thim vmmo này thấy trình cũng cao siêu lắm sao k tự làm mà ăn đi
Đi bày đat chi máy tro dạy hoc này chi cho bị quăng sit
Hay là có máu sư phụ :D

có máu ấy mà, mún nổi tiếng :3

ôi, vì có máu nên bôi kem chống nhục, để người ta gạch từ trên bàn thờ gạch xuống thì cũng phục ông này thật. Còn ca hát vui đùa nữa.

đã Gay lại còn thích quay tay:mad:
Dù đang rất muốn ngủ bù nhưng vẫn phải banh tròng mắt lên mà login like cho bác í :D
TỰ viết tool và có máu làm sư phụ , cũng mừng , chứ cái loại tool thì lấy hàng share gôm như gôm đồ đồng nát ngoài nhật tảo như kiểu của bác rùi đi bán thì bọn cò ở Nhật tảo phải gọi bác = ông nội luôn :confused::confused::confused::confused:

1 mớ hỗn độn :p
untitled-jpg.27958

ko biết giải nén file đầu ra bằng cách nào :oops: sao thấy mấy file rar trắng bóc thế kia

Toàn bộ khóa học đã được mình cho vào blog, đang úp nó lên mediafire, xem thêm ở đây : http://tool-vn.blogspot.com/ .

• Like
Reactions: hoc
cho hỏi cái này : "Hướng dẫn sử dụng MegaBot us Auto PTU " chức năng của megabot là như nào vậy mọi người

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom