Share tất cả các tool PTU của Công MMO lừa đảo

Status
Not open for further replies.
thì chả có gi đặc biệt mới điên, toàn những thứ cơ bản thôi. mà rao 5 năm kinh nghiệm :(
k đặc biệt là 1 chuyện , tooàn thứ lỗi thời, dùng những cái đó chỉ tổ chậm công việc :v đúng là kinh nghiệm 5 năm về trước :v

Lý do đây nhé các Anh em:
mở khóa học AMAZON với CAM KẾT và BONUS khủng quá.~~>>Ảnh hưởng tới thị trường aMAZON cho người chơi AMAZON
~~~>> Ăn đòn ta^.p thể :)
Các bạn ko biết nguyên nhân sâu xa thì đừng comment vội nha

Lý do đây nhé các Anh em:
mở khóa học AMAZON với CAM KẾT và BONUS khủng quá.~~>>Ảnh hưởng tới thị trường aMAZON cho người chơi AMAZON
~~~>> Ăn đòn ta^.p thể :)
Các bạn ko biết nguyên nhân sâu xa thì đừng comment vội nha

cho hỏi kem chống nhục bạn mua ở đâu thế ?

Các bác cẩn thận kẻo kéo nhau down về một rừng rậm bọ lên máy tính nhé :v

Các bác cẩn thận kẻo kéo nhau down về một rừng rậm bọ lên máy tính nhé :v
bác mở ra có thấy bọ với rệp không vậy,tại e dùng Panda av ,hàng của tàu khựa nên ko tự tin lắm :p

bác mở ra có thấy bọ với rệp không vậy,tại e dùng Panda av ,hàng của tàu khựa nên ko tự tin lắm :p

Cả rừng luôn í hahaa :p :p :p

Edited. [-x

Xin đính chính lại thông tin :

- Việc bác công bán phần mềm dạy PTU và tool là hợp pháp ( do công sức của bác ấy bỏ ra)
- Chủ topic khiếu nại vì không kiếm được tiền là do khả năng bạn tiếp nhận ko được tốt. Thế giới mmo luôn thay đổi. Bác Công chỉ giúp bác trang bị kiến thức để có thể kiếm tiền nhưng không thể bảo đảm giúp bạn kiếm tiền được mãi được. Vì thông tin luôn cập nhật mỗi ngày mà mà việc bạn bỏ ra số tiền 700k đó bạn cũng đã nhận được kiến thức. THử hỏi chỉ với 700k vậy mà bạn bắt bác công theo bạn suốt đời mỗi khi trục trặc ko kiếm được tiền. Quả là có công bằng hay không. Nếu mà ai cũng giống như bạn chắc bác công nghỉ mỡ cái này ra cho rồi và bác còn tố bác công là tội danh lừa đảo. Bạn cũng cần nên suy nghĩ hành động mình lại. Bỏ 700k ra mà muốn hỗ trợ tối đa khi mình không kiếm được tiền trong khi kiến thức mỗi ngày luôn thay đổi

- Việc bác công bán phần mềm dạy PTU và tool là hợp pháp ( do công sức của bác ấy bỏ ra)
- Chủ topic khiếu nại vì không kiếm được tiền là do khả năng bạn tiếp nhận ko được tốt. Thế giới mmo luôn thay đổi. Bác Công chỉ giúp bác trang bị kiến thức để có thể kiếm tiền nhưng không thể bảo đảm giúp bạn kiếm tiền được mãi được. Vì thông tin luôn cập nhật mỗi ngày mà mà việc bạn bỏ ra số tiền 700k đó bạn cũng đã nhận được kiến thức. THử hỏi chỉ với 700k vậy mà bạn bắt bác công theo bạn suốt đời mỗi khi trục trặc ko kiếm được tiền. Quả là có công bằng hay không. Nếu mà ai cũng giống như bạn chắc bác công nghỉ mỡ cái này ra cho rồi và bác còn tố bác công là tội danh lừa đảo. Bạn cũng cần nên suy nghĩ hành động mình lại. Bỏ 700k ra mà muốn hỗ trợ tối đa khi mình không kiếm được tiền trong khi kiến thức mỗi ngày luôn thay đổi
are you clone???

Em gái công mmo :p
thế giải thích thế nào về việc lừa đảo vps...nên nhớ một khi nhân cách không tốt thì làm việc cũng k ra gì đâu...

7 chai nhé bạn chứ k phải 700k. Bản thân còn chưa nhận được tiền thì hỗ trợ gì?

7 chai nhé bạn chứ k phải 700k. Bản thân còn chưa nhận được tiền thì hỗ trợ gì?

XIn lỗi chủ thread nhiều nhé. Mình tưởng 700k thôi.. Mình rất xin lỗi bạn. Vậy theo mình bạn nên báo công an sẽ tốt hơn .Mmo cũng ko thể giúp bạn được đối với bọn này phải mạnh tay cậu à..

Tốt nhất nếu muốn hiệu quả bạn cần vài người đứng lên khởi tố nó . thì tỉ lệ thành công sẽ cao hơn... là đi một mình

XIn lỗi chủ thread nhiều nhé. Mình tưởng 700k thôi.. Mình rất xin lỗi bạn. Vậy theo mình bạn nên báo công an sẽ tốt hơn .Mmo cũng ko thể giúp bạn được đối với bọn này phải mạnh tay cậu à..
lol =)) vào đính chính thông tin như thật =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week