Help Share tài liệu offer cho vài bạn

Status
Not open for further replies.
Lý do phải bán pass vì :
1. Ban đầu chỉ định share cho 3 người nhưng số lượng quá đông, không thể giữ chất lượng site.
2. Một số bạn hack pass (chưa biết được hay không) nhưng đã đem bán.

Do đó, xin lỗi mọi người vì sự bất tiện này. mình bán giá rẻ thôi. 7$ qua paypal (paypal: [email protected]) hoặc 3500 Stellar ( ví: gBYyJh1HSQxRrrPD2GwKm1FoGBMoRBwPRp )

Cam kết nếu bạn không kiếm được tiền từ tài liệu hoặc không kiếm đủ vốn bỏ ra để mua pass trong 3 ngày thì sẽ RB lại 50% tiền mua pass.

Lưu ý, vì lợi ích và sự tôn trọng, không nên (cũng không cấm được) đem chia sẻ hay bán code cho nhiều người khác nhé.

ĐÂY LÀ THƯ CỦA BÁC THỚ

Last edited:
Nhân dịp hôm nay sinh nhật bx mình, mình chia sẻ một ít tài liệu về offer cho 3 bạn. Về offer thì mình đang chuyển dần sang chơi real, trong đây cũng có tài liệu về real, mà quan trọng làm real là phải biết tiếng anh, mình đang cố gắng học, các bạn cũng vậy nhé.

DL: 30mb

Các bạn down về, gửi lại mail, hoặc inbox, yh mình sẽ gửi pass.

Done
[email protected] thank bạn.

thôi thì là 1 IT, đã đến lúc ra tay, share mà kiểu bán như thế thì dẹp, giúp ng dc 1 tí lại quay sang dở trò buộn bán, đúng chất 2`.
P/s: Mã hoá cao lắm 2 tiếng cũng đã ra

thôi thì là 1 IT, đã đến lúc ra tay, share mà kiểu bán như thế thì dẹp, giúp ng dc 1 tí lại quay sang dở trò buộn bán, đúng chất 2`.
Phá pass file nén là 1 việc vô cùng khó khăn và không nhiều hy vọng, đừng cố

Làm thôi bác , triệt hạ những ng như này đi @@ tít kêu share h lại bán @@

Lý do phải bán pass vì :
1. Ban đầu chỉ định share cho 3 người nhưng số lượng quá đông, không thể giữ chất lượng site.
2. Một số bạn hack pass (chưa biết được hay không) nhưng đã đem bán.

Do đó, xin lỗi mọi người vì sự bất tiện này. mình bán giá rẻ thôi. 7$ qua paypal (paypal: [email protected]) hoặc 3500 Stellar ( ví: gBYyJh1HSQxRrrPD2GwKm1FoGBMoRBwPRp )

Cam kết nếu bạn không kiếm được tiền từ tài liệu hoặc không kiếm đủ vốn bỏ ra để mua pass trong 3 ngày thì sẽ RB lại 50% tiền mua pass.

Lưu ý, vì lợi ích và sự tôn trọng, không nên (cũng không cấm được) đem chia sẻ hay bán code cho nhiều người khác nhé.

ĐÂY LÀ THƯ CỦA BÁC THỚ
sac. mình chưa từng sell bất kì ai hết, chỉ một bạn duy nhất bắt mình bán 25$ mà mình vẫn chưa bán. Coi chừng bị lừa nhé, hiện tại mình ko share hay sell cho bất kì ng nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week