Help share mua hàng sendo, free100%

Sáng đc 4 đơn duyệt, 1 đơn ko có hàng, 1 cuộc gọi nhỡ bên sendo, gọi lại nó hỏi đặt hàng gì mà đặt nhìu quá *** nhớ, vãi :D
đáng lẽ nó phải bảo cheat gì mà cheat kinh thế

Sáng đc 4 đơn duyệt, 1 đơn ko có hàng, 1 cuộc gọi nhỡ bên sendo, gọi lại nó hỏi đặt hàng gì mà đặt nhìu quá *** nhớ, vãi :D
Bảo nó là tôi có nhu cầu. Mấy ông bán hàng gì mà bán nhiều thế :v :D
Nếu cùng món hàng là nó gọi check xem có gộp hàng k đấy.

klq cơ mà của e nếu hàng về hết lại còn đc ăn hơn 1củ tiền tự ref cho acc chính nữa

Chúng tôi rất quan ngại hành động của thím :D
vừa nhận tiếp 5 món jd.com, sắp tới dự là ngày nào cũng có quà :D

klq cơ mà của e nếu hàng về hết lại còn đc ăn hơn 1củ tiền tự ref cho acc chính nữa
thánh cheat của forum đây từ jd tới sendo.....

sendo 1acc 10k thì hơn củ .......... ~ 100oder

thím cheat gì kinh thây, reg thêm 1 account đã ngán r, hàng hoá thì nhái ko có j hot đâu. cheat như thím thì thật bái phục, chắc tính mở cửa hàng ak.

Ps: nhớ năm ngoái line app cho voucher bên yes24 mua hàng sướng hơn nhìu... hehe :D

thím cheat gì kinh thây, reg thêm 1 account đã ngán r, hàng hoá thì nhái ko có j hot đâu. cheat như thím thì thật bái phục, chắc tính mở cửa hàng ak.

Ps: nhớ năm ngoái line app cho voucher bên yes24 mua hàng sướng hơn nhìu... hehe :D
EM nghĩ là ông đó kinh doanh, chứ thật tình em ngồi cheat 1 acc cũng thấy mệt rồi :D

Cheat acc nhanh bỏ mợ ra, 30s đc 1 acc mà lười, thấy mã ref của ai ref lun người đó làm hơn chục món ah

cái này sao nhận dc tiền nhỉ

bị mất chục đơn nó gộp

nó gộp là sao bác, gộp gửi 1 lần sao lại mất
Ví dụ Đặt 10 cái sạc nhưng cùng địa chỉ cùng sđt.khác acc. Nó gộp thành 1 cái sạc thôi.

Ví dụ Đặt 10 cái sạc nhưng cùng địa chỉ cùng sđt.khác acc. Nó gộp thành 1 cái sạc thôi.
k phải nha, vd 10 acc đặt 10 cái loa, đúng ra 10 đơn h nó gộp thành 1, lúc đầu mỗi đơn giảm còn 0đ, h gộp vào tính giá bình thường đậu móa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom