Help Share Keys Ultra Poster Cho Newbies

Cậu yên tâm..Đảm bảo 100%.Nếu ko các cậu down từ trang chủ về cũng đc.. :m155:

cậu ơi cho mình xin 1slot nhé, mình là newbie mới tập chơi ptu dc mấy ngày, nên không biết có những tool nào?
thanks cậu!

mail: [email protected] or yh: forever.8866

nút thanks ở chỗ nào nhỉ mình tìm mà không thấy

Last edited by a moderator:
khuyên cậu chỉ share tối đa khoảng vài chục người /1key thôi không là bị blog đó nếu cậu có cách làm key thì nên 10nguoi / 1key để tránh bị blog

khuyên cậu chỉ share tối đa khoảng vài chục người /1key thôi không là bị blog đó nếu cậu có cách làm key thì nên 10nguoi / 1key để tránh bị blog

blog =)) lock chứ nhỉ. hix hix minhduc giong ten tác giả thế nhỉ

Uhm` mình cũng biết thế..thật ra cái key này do chính tác giả share đã lâu lắm rồi.nó nằm ở một topic cũ mình lấy ra share thôi.h` topic trôi dạt về phương trời nào mình cũng chẵng biết nữa.Còn số người sử dụng key này chắc ko dưới vài trăm. Hiện nay tác giả của nó cũng không thấy cho ra phiên bản mới nữa ( từ 2011 tới h`), có lẽ đã quên lãng nó, nên cũng không quan trọng bao nhiêu người dùng trên key nữa (có lẽ free luôn cũng nên) vì thế anh em cứ xài. Nếu bị block key mà thấy tool này dùng hay thì mua key sau cũng chưa muộn.Vì mục đích của mình là share cho mấy newbie như mình làm quen tool ptu thôi. :D

đã nhận key của chủ thớt.T cũng là newbie PTU đang vọc,hi vọng có thể học thêm kinh nghiệm ptu

post khá ngon, rất good nhưng có một số web nó chưa chịu nhận hjc, thank chủ thớt nhiều lắm

Mình đang pót tay,chưa thử tool bao giờ,mong được bạn share key để làm việc hiệu quả hơn.Thank you

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom