Share Key Kapersky KIS & KAV Free

Hiii, bây giờ NIS tốt hơn KIS oài mà.
NIS lúc nào chả tốt hơn KIS mà bây giờ với ngày kia hả bạn, vấn đề là máy ra sao thôi

p/s : đã share cho tất cả mọi người, check mail giúp nhé .

Hồi đó mình cũng thích xài Nis lắm, nhưng giờ xài Kis rồi, bạn cho mình key Kis với ^^!.
để lại email để mình còn sent nhé bạn :binhsua96:

để lại email để mình còn sent nhé bạn :binhsua96:

trời, hồi nãy mình chưa đọc bài của bạn, giờ đọc thấy không đủ điều kiện, đang tính sửa bài xin key thành bài up đá lên cho bạn..^^, acc mình mới chưa thấy được nút thanks, nếu được thì bạn cho mình xin nha ^^ thanks miệng trước với bạn vậy.
Mail : [email protected]

trời, hồi nãy mình chưa đọc bài của bạn, giờ đọc thấy không đủ điều kiện, đang tính sửa bài xin key thành bài up đá lên cho bạn..^^, acc mình mới chưa thấy được nút thanks, nếu được thì bạn cho mình xin nha ^^ thanks miệng trước với bạn vậy.
Mail : [email protected]
cũng sắp đủ rồi bạn à, nhận hàng rồi lúc nào đủ nhớ quay lại thanks là ôk , văn hóa thanks ấy mà :)), check mail nhé:binhsua104:

ôi vất vả ngày mới:binhsua163:

bạn ơi hùi trước mình mới xin bạn 1 key vậy giờ thằng bạn nó cna62 dùng chung dc hk
Nếu hk dc bạn cấp cho mình 1 key nữa nha cho thằng bạn tks trước

bạn ơi hùi trước mình mới xin bạn 1 key vậy giờ thằng bạn nó cna62 dùng chung dc hk
Nếu hk dc bạn cấp cho mình 1 key nữa nha cho thằng bạn tks trước

được chứ bạn, xài tối đa 3 máy nhưng xài 1 máy thì khả năng bị block key thấp hơn, 3 máy thì khả năng bị block cao hơn

nay vào phần box soft mới đọc được tin này,trước tìm chẳng có, chẳng biết đủ số post chưa nưa,
xin bạn 1 key được không nhỉ?
cảm ơn cậu

nay vào phần box soft mới đọc được tin này,trước tìm chẳng có, chẳng biết đủ số post chưa nưa,
xin bạn 1 key được không nhỉ?
cảm ơn cậu
cũng có nghiên cứu đó chứ ;)), nhưng hình như đọc chưa kĩ :)), k có email thì muốn cho cũng khó :binhsua47:

Cho mình xin 1 key kis 360 ngày được không bạn! email: [email protected]
Cảm ơn bạn nhiều!
key file cập nhật theo tháng , xài key 360 ngày hết tháng rồi nó cũng block thôi bạn à, xài ít ngày mà key mới liên tục :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom