Share Key Kapersky KIS & KAV Free

Đợt này key KIS leech khó quá , mọi người xài tạm hàng trial 30 ngày , cái nào die thì các bạn thông báo giúp để mình xóa luôn nhé, Thank mọi người nhiều

B ơi Link ko dowload đc?

Link bình thường nhé, chắc bị lỗi file block for violation đúng k , bạn đọc hướng dẫn ở #1 nhé
Hướng dẫn khi mediafire bị lỗi " File Block For Violation" : Khi thấy lỗi này các bạn đừng click trực tiếp vào link mà nên copy link rồi paste vào trình duyệt hoặc nhấn đè vào link rồi kéo vào đường dẫn của trình duyệt .
Nếu vẫn bị lỗi là do lúc đó Mediafire đang full băng thông mọi người nên down load lại vào lúc khác

Link media hư rồi bạn, click vào toàn ra My file của mình

còn copy thì nó ra adf.fly

Link media hư rồi bạn, click vào toàn ra My file của mình

còn copy thì nó ra adf.fly

bình thường như cân đường hộp sữa mà, cả copy hay click trực tiếp đều bình thường, nếu thấy adf.ly , thì bạn chờ 5s bên góc phải màn hình xuất hiện chữ bỏ qua , bạn click vào đó là được mà

Cho xin một key với bạn.

UPdate key 7-13 ( 91 ngày) , từ 15-30 ( 365 ngày) nhanh tay không hết .
Bạn nào xài key nào thì báo lại đây giúp để mình xóa nhằm đảm bào tính lâu dài cho key người tới trước. Thân

bình thường mà các tình yêu, chờ 5s load xong quảng cáo, nó xuất hiện chữ bỏ qua (skip) ở góc trên bên phải màn hình là vào lấy key bình thường mà

chỉ thấy chờ load 2 link QC giúp thớt, no key thớt ơi

uppppppppppppppppppppppppp

iem xin phát

các huynh đài còn hàng không share em 1 key ạ, chân thành cám ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k