Share Key Kapersky KIS & KAV Free

View attachment 17958
sao vao lien ket nào nó cũng hiển thị vậy bạn
mấy cái liên kết bạn vào có chứa thành phần độc hại nên nó báo thế, bạn vào 1 vài trang uy tín khác như google, mp3.zing , dantri.com xem nếu nó vẫn thông báo thì chứng tỏ Kapersky của bạn cài có vấn đề còn nếu vẫn vào bình thường thì chứng tỏ là trang web của bạn vào không an toàn

mấy cái liên kết bạn vào có chứa thành phần độc hại nên nó báo thế, bạn vào 1 vài trang uy tín khác như google, mp3.zing , dantri.com xem nếu nó vẫn thông báo thì chứng tỏ Kapersky của bạn cài có vấn đề còn nếu vẫn vào bình thường thì chứng tỏ là trang web của bạn vào không an toàn
mình vào Seosprint.net thì báo như vậy đó. facebook cũng vậy nak. có cần gỡ ra cài lạo ko cậu .

mình vào Seosprint.net thì báo như vậy đó. facebook cũng vậy nak. có cần gỡ ra cài lạo ko cậu .

seoprint với facebook mà cũng bị chắc bạn phải gỡ ra cài lại rồi đó, chưa thấy ai bị trường hợp như bạn ^^

- - - Updated - - -

Có một số bạn tải key về mà không báo lại ở đây key mình đã sử dụng nên có thể bị trường hợp là key bị block do active >3 tài khoản , nhằm hạn chế trường hợp này những key nào mình thấy số người download >=2 thì mình sẽ xóa đi để đảm bảo key được xài lâu dài cho những người nhanh tay nhé .

8h 4/10/2012 update cập nhật key mới nhé mọi người

Liscense : 16 days :(
Share mi`nh vo'i nha ! hem bít hậu tạ sao đây :)
Mail: [email protected]
đọc #1 đi bạn ơi, toàn key 365 ngày , tự down về và sử dụng nhé, hậu tạ tại nút Thanks đó bạn ! đơn giản xúc tích ^^:binhsua25:

up chờ qua bão :binhsua163:

up qua ngày bão lũ:binhsua06:

up cho ngày mới :binhsua10: sảng khoái quá :binhsua14:

up key mới 15/10/.2012 :binhsua85:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week