Share Key Kapersky KIS & KAV Free

hiện nay do sự việc đứt cáp quang ngoài biển nên gmail vào rất chậm, việc share key có thể bị chậm, ai chưa nhận được key xin đừng lo lắng và chờ ít thời gian nhé. Thân

hiện nay do sự việc đứt cáp quang ngoài biển nên gmail vào rất chậm, việc share key có thể bị chậm, ai chưa nhận được key xin đừng lo lắng và chờ ít thời gian nhé. Thân
Thay đổi ngày máy vi tính lên ngày trước đó để thay cho ngắt mạng nhé:-"

bác cho mình xin 1 key kav nha,lần trước có xin 1 key kis nhưng nghe nói kav diệt tốt hơn
Nick mình mới bị hack,giờ cần phải diệt virus đầy đủ,bảo mật tốt mới dám xin admin mở lại nick.Mail mình là: [email protected]

dùng cách 1 để add key, thành công nhưng chút sau nó khóa key,báo dùng key chùa :binhsua36:

đã sent lại cho bạn này
bác cho mình xin 1 key kav nha,lần trước có xin 1 key kis nhưng nghe nói kav diệt tốt hơn
Nick mình mới bị hack,giờ cần phải diệt virus đầy đủ,bảo mật tốt mới dám xin admin mở lại nick.Mail mình là: [email protected]
check mail luôn nhé

Bác cho em hỏi 1 câu là nếu cài avast ( av ) và KIS thì nó có bị sao ko nhỉ :binhsua19:
nếu máy bạn đủ mạnh thì cài vẫn được, nhưng tốt nhất thì nên cài 1 cái thôi , tránh xung đột lẫn nhau
Ps: mấy ngày nay do mình cũng dính phải ZEEK nên hơi chán nản và online rất ít, việc share key có phần chậm, mong các bạn hiểu cho. HIX.
mình đã share cho tất cả mọi người rồi nhé

trở lại với công việc hằng ngày, up cho mọi việc suôn sẻ chuẩn bị qua tháng mới rồi:binhsua33::binhsua33:

1 tuần trước bạn sahre cho mình. Mình tam thời để đấy. Hôm nay vừa cài lại máy, tiện thể cài KIS luôn. Khi active 1 tiếng thì bị blacklist luôn. Bạn sahre hco mình key kahcs nhé
[email protected]
Xin cám on

đã share cho mọi người nhé, thức ghê quá, 2h AM...ẹc:binhsua32:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,964
Latest member
luisnguyen126

Most viewed of week