Share kèo vote Wepower trên sàn binance nhận 200wpr

Tụi china xài Bot rồi, Vote xong còn đợi bên binance kiểm duyệt lại nữa mà
1 thằng châu Âu, 1 thằng china.
Thằng china mà thua thì mới có vụ kiểm duyệt :(

tóm lại thua là k đc lên sàn hả các bác, vừa vote xong

Tụi china xài Bot rồi, Vote xong còn đợi bên binance kiểm duyệt lại nữa mà
ko kiểm duyệt dc đâu.
Còn theo kinh nghiệm đầu tư ICO "toàn lỗ" của mình mấy tháng nay thì tụi china này có dùng bot.
Vì cộng đồng của nó rất nhỏ
Nó không phát bnb free ngay lập tức để người dùng vote mà khi vote xong nó mới phát.
Còn thằng WPR là thằng ăn chơi nhất mà mình từng thấy. Chưa thằng nào giám phát nhiều BNB và thưởng nhiều Coin như nó trong tất cả những đợt vote mình theo dõi. Cách chơi của nó là tự bỏ tiền mua vote chấp nhận rủi ro bị mấy ông Việt Nam nhận BNB và không thèm vote :oops:

Vậy mà giờ vẫn thua 1 thằng china cộng đồng bé xíu ki bo và kẹt xỉ. Chắc nó cũng ngạc nhiên với kết quả này.

Last edited:
ko kiểm duyệt dc đâu.
Còn theo kinh nghiệm đầu tư ICO của mình mấy tháng nay thì tụi china này có dùng bot.
Nó không phát bnb free ngay lập tức để người dùng vote mà khi vote xong nó mới phát.
Còn thằng WPR là thằng ăn chơi nhất mà mình từng thấy. Chưa thằng nào giám phát nhiều BNB và thưởng nhiều Coin như nó trong tất cả những đợt vote mình theo dõi. Cách chơi của nó là tự bỏ tiền mua vote chấp nhận rủi ro bị mấy ông Việt Nam nhận BNB và không thèm vote :oops:

Vậy mà giờ vẫn thua 1 thằng china cộng đồng bé xíu ki bo và kẹt xỉ. Chắc nó cũng ngạc nhiên với kết quả này.
mình cũng thấy điều này. WPR thì phát mỗi người 200 WPR, rất công bằng. thằng China thì thắng nó chỉ phát vài đứa có. đứa được đứa không, đứa nhiều đứa ít. thằng nào không được chắc hận lắm. tổng phát chỉ có 1050 người được giải. mà vote lên tới gân 100k người. tỉ lệ được coin rất khó. thế mà nó lại thắng. oái oăm.

ko kiểm duyệt dc đâu.
Còn theo kinh nghiệm đầu tư ICO của mình mấy tháng nay thì tụi china này có dùng bot.

do nó có send bnb để vote đâu, cả group tele đang kêu gào trên đó. Nếu nó send thì team viet nam vote cho nó ăn chắc.

WPR đã treo giải thưởng tăng lên. cho phép cheat luôn kìa. =))

Attachments

74.9 KB · Views: 83
0.1$ đã về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back