Share kèo vote Wepower trên sàn binance nhận 200wpr

baothibtvn

Junior
Reactions
92
MR
0.001
Chương trình Airdrop của Wepower đã kết thúc, chúc mừng ae nào đã tham gia Vote nha. Theo thông tin từ CEO của WPR thì nếu coin không được lên sàn ae vẫn nhận được 50 WPR, còn lên sàn Binance là 200 WPR, full bài viết ở đây ae có thể tham khảo https://goo.gl/hDar1Z

KẾT QUẢ VOTE vẫn đang đợi bên binance kiểm tra, nên mình sẽ cập nhật khi có

Last edited:
Ai có ảnh vote thành công share với, cái popup báo thành công chắc hiện đc 1.5s chụp ko kịp

lúc lên sàn nó dựa vào đâu để gửi wepower thế bác

đã reg mà chưa nhận đc BND

Dựa vào form thứ 2. Form có chụp ảnh đính kèm đã vote thành công .!
ý mình là bắt buộc phải có 1 bước nữa để gửi ví wepower cho nó, vậy tạo nhiều acc binnace mà ko có nhiều tele cũng ko dc

ý mình là bắt buộc phải có 1 bước nữa để gửi ví wepower cho nó, vậy tạo nhiều acc binnace mà ko có nhiều tele cũng ko dc
Ở form 1, nó có yêu cầu nhập ví BNB và ví MEW ấy. Cái này quan trọng cheat telegram thôi, còn việc nhập ví nhận mỗi acc phải mỗi khác cho chắc cú .!

telegram ko có link group à cậu

Cái list nó cũng dài lắm, cái đó tuỳ thuộc nó check thôi. Hôm qua có lúc mình vừa điền xong 15' sau nó gửi bnb vô ví liền rồi. Có lúc tầm vài tiếng. Hiện tại nó đang dẫn trước bên ELA nên cơ hội lên sàn cũng cao.

Ah mà cái này có nhiều người có sẵn bnb thì vote trước xong điền form đợi nó trả bnb lại cũng được. 0.1 bnb thì tầm 1$ ko nhiều nên ae có nhiều bnb rồi thì có thể vote luôn không cần đợi nó send

Đúng rồi mỗi acc binance gửi một form để nó gửi bnb vô từng account, nhưng nhớ lưu lại cái thông tin telegram ở form 1 để vote xong còn điền form 2 cho tương ứng. Bạn làm kỹ thì mỗi form một mail.

vậy cần lập nhiều acc binance ak bác, tên tele điền bậy bạ cũng dc hay sao.

Vậy phải có nhiều gmail để gửi form ah cậu. Khó nhỉ
Đúng rồi mỗi acc binance gửi một form để nó gửi bnb vô từng account, nhưng nhớ lưu lại cái thông tin telegram ở form 1 để vote xong còn điền form 2 cho tương ứng. Bạn làm kỹ thì mỗi form một mail.

m ahf

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom