[share] Job Manage - Tools hỗ trợ quản lý job, link ADS seo và các trang tương tự

tool em dùng bị lỗi như thế này ko hiểu sao
khi add job mới thì có lại có description của job gần nhất mới add, còn des của job mới add thì ko có
bác giúp em với

vẫn bình thường mà. bác có động chạm gì đến file data ko đấy. tớ đã test và đang dùng mà có sao đâu :)

ko động chạm gì mà, gần đây tự nhiên bị lỗi này, đã up version mới nhất

Bác dinhbuu144 cho mình hỏi thăm tí:

Có thể nói sơ qua cho mình thuật toán tách link ra thành các nhóm không, hôm trước mình nhớ bác có share source code nhưng mình không biết java nên ko thể hiểu được. Vui lòng giúp mình nhé. Thank!

Mình mới add nick bạn, có gì cho mình hỏi thăm tý nhé ^^

thuật toán tách link ra thành các nhóm là sao nhỉ

Ý mình là khi copy all url xong thì làm sao để phân nó ra thành các nhóm cho nó rõ ràng đó mà

site..........
site..........
site..........
site..........

GA...........
GA...........
GA...........
GA...........

Ví dụ thế

là check link gốc thôi
chuyển các link đó vào 1 mảng, so sánh link gốc của các link đó, nếu trùng thì thôi còn khác nhau thì chèn thêm vào 1 link blank :), cuối cùng chuyển lại vào chuỗi rồi copy sang clipboard thôi :D. thuật toán hơi củ chuối nhưng vì làm để dùng nên ko chú trọng lắm viết cho nhanh :)

là check link gốc thôi
chuyển các link đó vào 1 mảng, so sánh link gốc của các link đó, nếu trùng thì thôi còn khác nhau thì chèn thêm vào 1 link blank :), cuối cùng chuyển lại vào chuỗi rồi copy sang clipboard thôi :D. thuật toán hơi củ chuối nhưng vì làm để dùng nên ko chú trọng lắm viết cho nhanh :)

Hehe, có thể nói nói sơ cách tìm link gốc ko cậu, mình cũng đang định làm 1 tool nhưng mà dùng VBA kết hợp Excel để lưu dữ liệu, đang vướng ở chổ tìm link gốc của 1 link dài loằn ngoằn đó. thank nhiều! :binhsua03:

Hehe, có thể nói nói sơ cách tìm link gốc ko cậu, mình cũng đang định làm 1 tool nhưng mà dùng VBA kết hợp Excel để lưu dữ liệu, đang vướng ở chổ tìm link gốc của 1 link dài loằn ngoằn đó. thank nhiều! :binhsua03:

thế này nhé. 1 link thường bắt đầu = http://www., hoặc www. hoặc https gì gì đó, viết thuật toán xóa hết nó đi (if )
Rồi sẽ có 1 chuỗi ví dụ mmo4me.com/fwefhweoffwehfiuowehfew
chơi rs.net cắt khúc đầu đến ký tự / ta sẽ được mmo4me.com :)

nhưng tool này công việc bạn vào vẫn phải làm nhỉ? Chứ những cái link cũ ngày nào cũng làm nó đâu có tính!

Auto hết thế thì nó tự lập hệ thống làm cho rồi thuê người làm gì pa :| auto nghĩa là lặp đi lặp lại, mà lặp lại theo trật tự hoặc quy luật = bot , mà bot thì = ăn điểm - ;))

kiemantrenmang.blogspot.com là blog của mình nè :D
bạn nào làm chưa wen thì có thể vào blog của mình tại link này tham khảo
http://kiemantrenmang.blogspot.com/2012/05/huong-dan-ang-ky-link-ang-ky-ang-ki-tai.html chỉ có khoảng 50 job thui
với lại mấy bữa nay viettel chặn blogspot mình ko update dc , thực cái blog này thì chủ yếu là để phục vụ cho bản thân mình làm job cho nhanh là chính thôi ,nên mình ko ghi chi tiết cho lắm ,nên 1 số bạn làm theo rất dễ bị sai :D nên lưu ý như sau
ví dụ ; mình ghi là : 3 link GA thì đừng dại mà kíc 3 link GA nhá ! ( nên hiểu là kíc 1 link chuyển đổi thành 3 link khác ;)) )

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back