• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Share file exel (V1 - Test) tính số VIP khi đã up trong 90 ngày!

Status
Not open for further replies.

nbnvoi

Senior
Reactions
277
MR
0.216
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Share file exel (V2) tính số VIP Zeek từ khi up VIP đến 1 năm! --> Chiến thuật chiến zeek!

UPDATE V3: Tính lãi theo thứ trong tuần: T7, CN, T2 = 1%; T3,4,5 = 2%
http://www.mediafire.com/?fcr03sa48c2ojav

Update V2, bảng tính cho cả 1 năm!
Update:
- Bảng tính cho 365 ngày!
- Buy VIP bằng AP và Balance + rút $ về AP.
- Hướng dẫn sử dụng!

Tải V2 tại đây: http://www.mediafire.com/?vv2piz0quyuk5z2

Cả ngày ngồi mãi chẳng có việc gì làm, ngồi ngẫm nghĩ 1 lúc để vạch ra chiến thuật chiến ACC zeek của mình, nên vào exel tạo thử cái bảng tính để hoạch định chiến lược chiến zeek (chỉ dành cho newbie để tham khảo).

1. Mình thấy newbie sau khi post ads 2 tháng sẽ UP VIP, nhưng chiến thuật hầu như ko có và cũng ko biết nên theo cách nào là hiệu quả nhất.
2. Do mình ko phải dân tin học (dân Hóa học) nên trình độ tin học còn non kém.
3. Mình cũng mới là newbie nên kinh nghiêm chiến zeek chưa có nhiều.
4. Cách tính trong bảng tính cũng chỉ là tương đối (vì mình lấy lãi ngày trung bình là 1,6% - có thể sẽ khác thực tế rất nhiều!) Nếu pro nào đã chơi thằng này lâu ngày mà nắm đc quy luật chia lãi theo thứ trong tuần thì up lên để mình có thể cho nó tính theo từng ngày trong tuần (có lẽ sẽ chính xác hơn).
Do vậy nếu trong bảng tính có gì sai sót mong các pro chỉ bảo nhé!

VD: Sau khi hết 2 tháng free, up lên Silver mình có 151,24 VIP.
- Nếu để 0% trong những ngày đầu để kiếm 10$ up cho tháng sau (các ngày sau để 100%), thì mình sẽ mất 5 ngày và sau 1 tháng chỉ đc khoảng 215 VIP.
- Nếu để 100% những ngày đầu, mình chỉ mất 3 ngày cuối để 0%, sau 1 tháng có đc 225 VIP.
- Và các bạn có thể tự cho % trong mỗi ngày 1 cách linh hoạt theo cách của mình sao cho thu đc lợi nhuận và số VIP là lớn nhất. Chúc các bạn kiếm nhiều $!

Tải tại đây: http://www.mediafire.com/?qb41cq0b2jle6cq
P/s: - Mình mạn phép mở thớt mới vì sợ rằng ít người biết và đóng góp ý kiến!
- Các bạn hãy cho ý kiến đóng góp nhiệt tình nhé, mọi gạch đá xin quăng tại đây hoặc pm: ngavoihk35!

Cuối cùng cảm ơn các bạn rất nhiều!

Last edited by a moderator:
Up cho ai cần nè.:D ..............

thank vì sự tính toán của bạn ? thật hữu ích cho mìh ? từ nay bít để 100% hay 0% trước rồi :binhsua95:

Tính toán chỉ là tính toán !!! thây cái ngày thứ 33-35 bất ổn !!! Mình nghĩ khoảng ngày thứ 28 hãy để 0% cho nó lành !!! Chứ đến ngày up acc ko có $ mà up thì khổ !!! Đến đó nó xuống free thì chỉ còn cách dùng AP để UP !!!

Tính toán chỉ là tính toán !!! thây cái ngày thứ 33-35 bất ổn !!! Mình nghĩ khoảng ngày thứ 28 hãy để 0% cho nó lành !!! Chứ đến ngày up acc ko có $ mà up thì khổ !!! Đến đó nó xuống free thì chỉ còn cách dùng AP để UP !!!
Dù sao cũng cần phải căn cứ vào tình hình thực tế của nó nữa! Theo dõi mỗi ngày để biết lãi trung bình là bao nhiêu để đặt chế độ % hợp lý!

mới nâng cấp để 100% đến gần ngày đóng phí thì hạ xuống 0 đủ 10 lại nâng tiếp .

Dù sao cũng cần phải căn cứ vào tình hình thực tế của nó nữa! Theo dõi mỗi ngày để biết lãi trung bình là bao nhiêu để đặt chế độ % hợp lý!
thì ngày thứ 30 ta hãy làm việc để 0% mua VIP !!! Cẩn thận vẫn tốt hơn !!! Quá quan tâm đến việc nuôi VIP thì nó sẽ ko thực tế !!! Ai đảm bảo đc nó boun như thế kia !!! Tùy vào mỗi acc mà ta có cách làm khác nhau !!! Cái này để cho anh em tham khảo thôi !!!

thì ngày thứ 30 ta hãy làm việc để 0% mua VIP !!! Cẩn thận vẫn tốt hơn !!! Quá quan tâm đến việc nuôi VIP thì nó sẽ ko thực tế !!! Ai đảm bảo đc nó boun như thế kia !!! Tùy vào mỗi acc mà ta có cách làm khác nhau !!! Cái này để cho anh em tham khảo thôi !!!
Sau khi nâng cấp xong cứ chia ra làm 3 chu kỳ, mỗi chu kỳ 30 ngày thôi. Như thế sẽ dễ hiểu và đơn giản hơn! Quan trọng vẫn là thực tế như thế nào?

Cái đấy là mình ví dụ thế, còn thực tế mỗi người 1 khác, các bạn nên để khoảng vài ngày cuối tùy từng người!

Sau khi nâng cấp xong cứ chia ra làm 3 chu kỳ, mỗi chu kỳ 30 ngày thôi. Như thế sẽ dễ hiểu và đơn giản hơn! Quan trọng vẫn là thực tế như thế nào?
Có 1 số acc sẽ không đủ số post trong 2 tháng đầu vì vậy khi chuyển sang VIP thì số vip sẽ ít hơn !!! Cậu đảm bảo là để ngày thứ 32-25 thì nó sẽ đủ như trên ko ?
Tùy vào tính toán của mỗi acc nữa mà gần đến hạn UP VIP thì ta sẽ xử lí !!!

Có 1 số acc sẽ không đủ số post trong 2 tháng đầu vì vậy khi chuyển sang VIP thì số vip sẽ ít hơn !!! Cậu đảm bảo là để ngày thứ 32-25 thì nó sẽ đủ như trên ko ?
Tùy vào tính toán của mỗi acc nữa mà gần đến hạn UP VIP thì ta sẽ xử lí !!!

ACC của mình 151,24 VIp thì mình để như vậy, nếu ACC của ai đó ít hoặc nhiều VIP hơn thì bạn thay đổi trong ô D2 đó! thì nó sẽ cho chúng ta các thông số khác nhau mà!

Các bác cho mình hỏi sao không vào zeek để đăng kí đc nhỉ...hay là phải có cách moi' vào đc.

Các bác cho mình hỏi sao không vào zeek để đăng kí đc nhỉ...hay là phải có cách moi' vào đc.
Bạn phải ref cho một người nào đó thì mới đăng kí đc !!!

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

ACC của mình 151,24 VIp thì mình để như vậy, nếu ACC của ai đó ít hoặc nhiều VIP hơn thì bạn thay đổi trong ô D2 đó! thì nó sẽ cho chúng ta các thông số khác nhau mà!
Không phải đúng như tính toán hoàn toàn !!!ZEEK nó chia lãi lôn xộn lắm !!! Tốt nhất là gần đến ngày UP VIP rồi hãy tính toán một cách hợp lí nhất !!!

Last edited by a moderator:
---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

[/COLOR]
Bạn nghiavnn22 vi phạm rule nhận đủ 5 Infractions bị ban nick 7 ngày nhé

ủa, sao lại unban ngay à?

Thì có ai bảo nó đúng hoàn toàn đâu, chỉ là để newbie tham khảo thôi mà!
P/S Chúc bạn ra đảo vui vẻ!
Hướng dẫn newbie thế mà bị ban !!! Lần sau khi đặt link thì cẩn thận hơn cho rồi !!! Mấy bác hiểu nhầm thì chết em !!!

cám ơn chủ thớt đã chia sẽ thông tin có ích

Cảm ơn xuông à! :binhsua72:

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Up cho ai cần nèo! Sắp xong bản V2 rùi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week