share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

Vơi lại cho mình hỏi nhóm https://www.facebook.com/groups/614966192282191 addmin hình như bị khóa face rồi hay sao mà mình chờ duyệt bài mãi ko được
xin chào bạn . facebook của mình cùng group của team đã bị hack vào ngày 18/09 đối tượng hack đã dùng tài khoản của mình để vi phạm chính sách tôn giáo nên không thể khôi phục lại được tài khoản nữa bạn nhé ! hiện group đang nằm trong tay hacker bạn tránh giao dịch trên đó kẻo dính rủi ro bạn nhé

xin chào bạn . facebook của mình cùng group của team đã bị hack vào ngày 18/09 đối tượng hack đã dùng tài khoản của mình để vi phạm chính sách tôn giáo nên không thể khôi phục lại được tài khoản nữa bạn nhé ! hiện group đang nằm trong tay hacker bạn tránh giao dịch trên đó kẻo dính rủi ro bạn nhé
rút tiền kiểu gì ban? Chạy có nặng máy ko vậy

Có nhiều VPS thì làm gì ra tiền mấy bác, thông số MAC + IP WAN có thể đổi, tạo 10 vps trong 2 phút. Với em có mớ acc otohits không biết hiện tại có ai mua không? 1 triệu point thì được khoảng nhiêu tiền ?

Có nhiều VPS thì làm gì ra tiền mấy bác, thông số MAC + IP WAN có thể đổi, tạo 10 vps trong 2 phút. Với em có mớ acc otohits không biết hiện tại có ai mua không? 1 triệu point thì được khoảng nhiêu tiền ?

thử mineprize xem cậu

theo bác này một thời gian rồi quên, tháng cũng dc tầm 3-4tr ngày xưa, ko biết giờ thế nào

Bác có kèo mới thì cho em theo nhé, group bị hack mất rồi.

ở đây ai có bán acc vagex không nhỉ, lâu em quay lại nhớ thằng này quá. hihi

ở đây ai có bán acc vagex không nhỉ, lâu em quay lại nhớ thằng này quá. hihi

haha thời 2018 lúc mới biết topic này đỉnh cao kiếm được hơn 25m/tháng mà có mỗi 1 máy tính vừa chơi game vừa treo con vagex kia . tháng 30$/acc ngon đét , sau đông người chơi lụi dần chuyển qua cày view thuê với buff kênh bán lấy tiền cũng sống được đến tận giữa năm 2019 trend ytb lụi xong nghỉ luôn . đúng cái gì cũng chỉ có 1 thời , nhớ cày xưa cày game avatar xong gắn code độc, rồi đến cày mu, airdrop các kiểu

Topic này từng giúp mình cày dc vài củ :popo_big_smile: Ít nhưng khá chất lượng đối với sinh viên :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom