share cách treo máy kiếm tiền 2018 min 15$/tháng

Không liên quan nhưng có bác nào biết tool dùng để auto comment youtube không, chỉ e với, e dùng bên F gì ấy bị disable account hết rồi. Thanks các bác trước ạ!

Không liên quan nhưng có bác nào biết tool dùng để auto comment youtube không, chỉ e với, e dùng bên F gì ấy bị disable account hết rồi. Thanks các bác trước ạ!
vagex có hỗ trợ cmt. và ko bị tụt bạn nhé

những lưu ý khi treo máy ;
- 1 tài khoản vagex có thể treo trên nhiều pc khác nhau và tài khoản youtube nhưng 1 tài khoản youtube chỉ có thể dùng cho 1 tài khoản !
- treo trên app sẽ nhiều firefox
- để treo tốt nhất thì các bạn nên để pc chạy ở mức 80% ram . nếu ở mức này thông thường 10 ngày mới cần reset (tắt đi bật lại firefox)

Bạn cho mình hỏi chút, mình treo 1 acc vagex trên nhiều pc, nhưng những pc đó lại cùng một địa chỉ IP có được không vậy? Mình có nhiều pc nhưng dùng chung một mạng

kiểu như auto comment theo channel hoặc keyword đó bác, tại mình muốn s.p.a.m comment ở channel youtube khác
cái đó bạn phải mua tool cơ :D còn nếu bạn muốn free thì vẫn được nhưng nó sẽ hơi mất thời gian tí .có thể add nhiều channel trên vagex (khoảng 200 tối đa) sau đó bơm cmt vào theo ý thích của bạn .chi phí khoảng 10credit(10đ) cho 1 lần như thế .

Bạn cho mình hỏi chút, mình treo 1 acc vagex trên nhiều pc, nhưng những pc đó lại cùng một địa chỉ IP có được không vậy? Mình có nhiều pc nhưng dùng chung một mạng
ko dược bạn ạ . nếu bạn muốn treo thì tải phần mềm vpn về rồi fake ip đi để treo nhé
Đánh dấu giờ mới thấy topic của bác. Thank bác
ok cảm ơn bác đã quan tâm :D

1 acc vagex nó chỉ cho giới hạn chạy trên 2 IP thôi à các bác. Khi mình chạy trên IP thứ 3 thì nó báo là Reach max your IP

1 acc vagex nó chỉ cho giới hạn chạy trên 2 IP thôi à các bác. Khi mình chạy trên IP thứ 3 thì nó báo là Reach max your IP
thực ra max là 4 nhưng mà nó yêu cầu bạn phải đạt cấp 3 hoặc nâng cấp tài khoản .bạn có thể tự ref cho mình để chơi trên nhiều vps bạn nhé

Nâng cấp tài khoản ở mục nào vậy bạn, mình tìm không thấy
bạn nhìn trên màn hình chỗ " buy credit " ở dưới có hình tam giác ấy. thì bạn bấm vào là hiện bẳng nâng cấp bạn nhé

bạn nhìn trên màn hình chỗ " buy credit " ở dưới có hình tam giác ấy. thì bạn bấm vào là hiện bẳng nâng cấp bạn nhé
bác cho hỏi e thử chạy autosurf trang alexamaster mà nó cứ báo lỗi xác minh địa chỉ gì mà hoài k được vậy ạ.

Attachments

54.4 KB · Views: 189
bác cho hỏi e thử chạy autosurf trang alexamaster mà nó cứ báo lỗi xác minh địa chỉ gì mà hoài k được vậy ạ.
vui lòng chờ xác minh vị trí của bạn. chơ trong vài phút
- cụ thể là như thế bạn ạ :D

Buff view youtube thì dùng ytmonster đc k hả bác thớt? Hay dùng cái khác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,591
170,686
Latest member
dungnv40581
Back
Top Bottom