SHARE Cách chuyển str nhanh tay hơn hacker.

cái này chỉ dành cho những bạn nào mà sau khi bấm claim xong là bị chuyển ngay chứ ko dành cho những trường hợp khác nhé.
Bước đầu tiên bạn login acc đã được bonus
bước 2: bạn bật thêm 1tab nữa và login lại acc đó
bước 3: bạn láy 1 tab vào mục send điền địa chỉ cần send ( lưu ý địa chỉ đó chưa bao giờ để lộ code bảo mật ) nhập khung chuyển tiền là 3500, nhấn send và chuột phải chọn kiểm tra phần tử thay bằng : enabled="disabled" rồi nhấp send và hiện được khung confirn
bước 4: bước này phải làm thật nhanh , bạn nhấp claim bên tab 1, rồi qua tab 2 nhấp liền confirn ( k cần phải đợi 3k5 nó hiện mới nhấp nhé) cứ claim bên tab 1 rồi qa tab 2 nhấp confirn liền 100% sẽ về đủ 3k5
p/s: cách này dùng để chuyển tiền nhanh nhất, để hacker k kịp chuyển thì STR của mình đã đến với acc gốc rồi
nguồn GMB.

Last edited:
mình nghĩ acc stellarantispam ăn 2k1 của mọi người là của thằng dev bên stellar dep tiền qua justcoin để giữ rate

Bác nào giỏi tiếng anh qua forum Stellar nhờ bọn nó hướng dẫn cách fix.

cái này chỉ dành cho những bạn nào mà sau khi bấm claim xong là bị chuyển ngay chứ ko dành cho những trường hợp khác nhé.

nó đã cho vào tầm ngắm thì cần gì đợi có STR mơi chuyển....đợi dủ Time zo acc mà check...nhân điểm lun...

Hình như đây là code bọn nó send auto

> stellard submit s3q5ZGX2ScQK2rJ4JATp7rND6X5npG3De8jMbB7tuvm2HAVHcCN <== vấn đề là chỗ này mấy bác để bị lộ đang hỏi mấy thằng bên stellar làm sao
"{"TransactionType":"Payment","Account":"ganVp9o5emfzpwrG5QVUXqMv8AgLcdvySb","Destination":"gHJPw9kW8v4BsUyDnBR8ZHWo8aEkhUMeAq","Amount":"2500000000"}"

Hình như đây là code bọn nó send auto

> stellard submit s3q5ZGX2ScQK2rJ4JATp7rND6X5npG3De8jMbB7tuvm2HAVHcCN <== vấn đề là chỗ này mấy bác để bị lộ đang hỏi mấy thằng bên stellar làm sao
"{"TransactionType":"Payment","Account":"ganVp9o5emfzpwrG5QVUXqMv8AgLcdvySb","Destination":"gHJPw9kW8v4BsUyDnBR8ZHWo8aEkhUMeAq","Amount":"2500000000"}"
mình nghĩ đây mà mã độc dính vào trình duyệt web giống như mã độc của FB vậy. chỉ cần thay trình duyệt khác là không bị nữa.

mình nghĩ đây mà mã độc dính vào trình duyệt web giống như mã độc của FB vậy. chỉ cần thay trình duyệt khác là không bị nữa.

Đây ko phải là mã độc mà là code send tiền do Stellar cung cấp.Muốn send được tiền cần có các yếu tố sau: khóa bí mật(sercert key,chủ tài khoản và account cần gởi).Nên các bạn phải bảo vệ mã bí mật cẩn thận.

Đây ko phải là mã độc mà là code send tiền do Stellar cung cấp.Muốn send được tiền cần có các yếu tố sau: khóa bí mật(sercert key,chủ tài khoản và account cần gởi).Nên các bạn phải bảo vệ mã bí mật cẩn thận.
cần mỗi secret key thôi thím vì mấy cái khác nó public hết rồi @@. Là chủ tài khoản cũng chỉ là quản lý được cái secret key thôi chứ có gì nữa đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,779
Latest member
vjtestu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back